Cây nhà đức thanh năm 2013

ducthanhvnpt

Thành viên
Sang năm mới chúc toàn thể ACE trên diễn đàn luôn luôn mạnh khỏe, đạt được mọi điều mong muốn và có nhiều tác phẩm đẹp. Hôm nay gạt hết ưu tư lo buồn sang một bên để đón tết vui vẻ, ngẫu hứng chụp vài hình ảnh về không khí đón tết của gia đình đưa lên diễn đàn rất mong sự đóng góp của ACE trên diễn đàn để vườn nhà được hoàn thiện hơn. Thank.
Năm nay với đồng lương ít ỏi không dám mua cây nhiều lên là người mê cây em đưa cây này lên mong trong năm nay sẽ thu hoạch được nhiều:

Tr.Hùng

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Cây nhà đức thanh năm 2013

Đây là em sanh:

==================================
Mai vàng đón tết:

Tết này anh ko ra ngoài này ăn tết ah . Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc:-h

ducthanhvnpt

Thành viên
Tết này anh ko ra ngoài này ăn tết ah . Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc:-h
Cảm ơn em, tết này anh không ra ăn tết ngoài đó được, hẹn sang năm nha. Sang năm mới chúc toàn thể gia đình em mạnh khỏe, hạnh phúc.
Giới thiệu với diễn đàn một em sanh tiếp theo:

Em Tùng Minhon:

ducthanhvnpt

Thành viên
Cảm ơn anh, em đi tìm cái chậu gốm cạn trung quốc mà bữa nay không có, cái ông Trần Hùng (Ông anh ở Đà Nẵng về hưu non rùi...) lên đành cho em nó nằm tạm chậu đó thui...

Tr.Hùng

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Cây nhà đức thanh năm 2013

Cảm ơn anh, em đi tìm cái chậu gốm cạn trung quốc mà bữa nay không có, cái ông Trần Hùng (Ông anh ở Đà Nẵng về hưu non rùi...) lên đành cho em nó nằm tạm chậu đó thui...
Ông Trần Hùng HN sẽ thay ông Trần Hùng Đà Nẵng tiếp tục công việc đó anh chuẩn bị $$ đi nhé mở hàng cho em