Cây này 3 triệu mắc không ace?

nqduy

Thành viên
Cây Ls lá trung này có hoành gốc cỡ 45cm, cao khoảng 70cm đã nuôi tàn sơ sơ...
chủ vườn đòi 3tr. ace góp ý có nên mua không?
cảm ơn nhiều ạ!
honhf của em nó đây:

hưngthanhhoa1

Thành viên
Giá đó ko mua đc .có gì đặc biệt đâu .lá trung thân ko lũa .bt 1500k
==================================
Tùy vào sở thích .nếu đã thích thì nhích luôn .còn ko thì để đó

sumalo

Thành viên tích cực
Hoành 45 khá ấn tượng, đế tốt, hạn chế bộ lá. Dạng ls này thì không chơi theo hướng có lũa, thân zin vẫn có cái hay của nó nếu bạn định hướng được bộ tàn đẹp.
Giá thì có thể thương lượng thêm, càng thấp càng vui, cao mà thích cũng vui, thích là nhích, tầm 2tr - 2.5tr là có thể quyết định được nếu lỡ yêu!

nqduy

Thành viên
nếu hoành 45 lá trung rin là mua đc đó bạn
Cây này lá trung rin luôn đó anh.
cây không có lũa nhiều, sẹo đầu kéo gần kín rồi. hiện tại cành rớt đang nuôi to bằng ngón tay rồi, nhưng cắt nhịp hòa nên mới chỉ được 1 đoạn (khoảng 1/2 thân thôi).
cảm ơn bạn góp ý nhé!
==================================
Hoành 45 khá ấn tượng, đế tốt, hạn chế bộ lá. Dạng ls này thì không chơi theo hướng có lũa, thân zin vẫn có cái hay của nó nếu bạn định hướng được bộ tàn đẹp.
Giá thì có thể thương lượng thêm, càng thấp càng vui, cao mà thích cũng vui, thích là nhích, tầm 2tr - 2.5tr là có thể quyết định được nếu lỡ yêu!
=D>=D>=D>=D>=D>
cảm ơn Anh Lô nhiều ạ!
Thấy thân cây nứt ra nhìn ghiền quá! Bộ đế cần chỉnh lại 1 chút. lớp rễ dưới rất đẹp anh ạ.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
nếu hoành 45 ( phần thân trên rể to hơn bình thủy nước ) thì mua chơi đc, thích thì ghép lá nhỏ .

lekhanh204

Thành viên tích cực
Với giá đó bạn có thể mua được mấy cây lũa đã ghép đẹp và có tương lai hơn nhiều.Thân !

BienxanhNT

Thành viên
giá này thì có thể mua được 3 cây phôi LS Ninh Thuận hoành 45 trở lên, lũa đẹp về ghép SH

nhanchi

Thành viên mới
giá .1 phần 3 mình còn phải coi lai cây ko có gì thu hút cả lời thật mất lòng sory..

nqduy

Thành viên
thương lượng lại tí xíu là ok cây này chơi tàn lả ngược lại là hết ý
giá này thì có thể mua được 3 cây phôi LS Ninh Thuận hoành 45 trở lên, lũa đẹp về ghép SH
Cây không đẹp mà giá chát quá.
Nói zị năm ngoái mua cây rẻ quá hề! >:)>:)>:)
giá .1 phần 3 mình còn phải coi lai cây ko có gì thu hút cả lời thật mất lòng sory..
dạ! Cảm ơn sự đóng góp ý kiến của các anh chị.
nói thật mình cũng định thương lượng với họ một chút rồi cũng sẽ định ngày lành tháng tốt....
hjhj... ý kiến bạn DucHuynh127 rất giống ý mình!