Cây Mai Em Mới cắt

VinaMai

Thành viên
chời ơi gốc cây đang đẹp tàn tròn đều tự nhiên bạn cắt đi một tác phẩm của thời gian. Quá tiếc. Thật ra cây to thế này để chơi tàn luôn là giá trị lắm ko nên cắt ghép lại từ đầu...
Vài lời góp ý..

truongson2611

Thành viên
khi mà em còn để tàn có nhiều bác chỉ trả giá cao nhất là 90tr thôi, nhưng khi em cắt xông em mới bán dc 125tr, vậy thì em nghĩ mình đã thàng công khi cắt,

cây này hoành : 80 cm nhe các bác

vu_hue

Thành viên Mua Bán
khi mà em còn để tàn có nhiều bác chỉ trả giá cao nhất là 90tr thôi, nhưng khi em cắt xông em mới bán dc 125tr, vậy thì em nghĩ mình đã thàng công khi cắt,

cây này hoành : 80 cm nhe các bác
cây này 125tr ah.....ghê quá.Như lời bác nói tính ra cú chém của bác có gí trị 35 triệu...thật đáng nể

su mai

Thành viên tích cực
cây này 125tr ah.....ghê quá.Như lời bác nói tính ra cú chém của bác có gí trị 35 triệu...thật đáng nể
Chỉ vài vết cắt được thêm 35tr +++ ...với ít củi nửa đó bạn. ^:)^:))

minh193

Thành viên mới
bac cho e hoi,cay mai khi cat ngang,ngay cho cat ngang do minh co boi thuoc j ko ? co may cay cat ngang da len duoc xong ngay cho do lai bi khô

hoanglongbui123

Thành viên
Vết cắt lớn bạn nên bôi keo liền sẹo nha, vừa mau kéo da vừa ko bị thoát hơi nước tránh tình trạng khô như bạn vừa nêu. Ngoài ra còn có tác dụng chống nước thấm vào vết cắt gây mục và nhiễm khuẩn.
Thân chào bạn.
Keo liền sẹo thương hiệu mỹ tiến nha bạn

Sonda

Thành viên
Gốc, thân cây Mai nu xù đẹp quá, Cây như vậy bạn cắt hạ để dựng lại thiệt là dũng cảm.
Mạnh tay dao kéo mới có tuyệt phẩm.

.

monmen

Thành viên tích cực
các bác ơi quảng cáo lung tung trong DĐ kìa, sao o ai nói gì hết vậy?

minh193

Thành viên mới
Vết cắt lớn bạn nên bôi keo liền sẹo nha, vừa mau kéo da vừa ko bị thoát hơi nước tránh tình trạng khô như bạn vừa nêu. Ngoài ra còn có tác dụng chống nước thấm vào vết cắt gây mục và nhiễm khuẩn.
Thân chào bạn.
Keo liền sẹo thương hiệu mỹ tiến nha bạn
loai keo nay mua o dau z bac ? tiem ban phân bón hay tiệm my phẩm vậy,sao nghe ng ta noi la keo kiễng j mà, nhờ bác jup đỡ ~X(