cây cảnh vn sưu tầm

trandangchung

Thành viên
cây nhà ko co kiếm được mấy ảnh , post để các bác ngắm cho rôm rả hì hì,,,, [IMG]
[IMG]http://img.tamtay.vn/files/photo2/2010/4/29/22/951397/4bd99f1c_0c610e4a_tieucanh2021_resize.jpg[/IMG][/IMG]

longduyen

Thành viên tích cực
Cảm ơn bác Chung.
Nhà Bác ở Quảng Châu à. Gần nhà thầy Thụ dạy kinh tế trường Hồng Đức không?
ở đây gần nhà bác Hungthanhhoa, gadong04, manhhaic24... vui nhiều nhỉ
Có dị vào bác chơi sau.

guliaka

Thành viên mới
Cảm ơn bác Chung.
Nhà Bác ở Quảng Châu à. Gần nhà thầy Thụ dạy kinh tế trường Hồng Đức không?
ở đây gần nhà bác Hungthanhhoa, gadong04, manhhaic24... vui nhiều nhỉ
Có dị vào bác chơi sau.
bác Chung gần nhà mềnh :D , Hoa thanh quế nhiều người chơi cây quá

huynq.gl

Thành viên
Mình không nhầm thì mấy cây này đều là những tác phẩm của anh Lnvinh, cảm ơn bạn đã sưu tẩm, giới thiệu.

huynq.gl

Thành viên
Bạn nhầm rồi không phải tất cả đâu.
Nếu mình nhầm thì bạn cung cấp thông tin tác phẩm nào không phải để mọi người biết và xác nhận, chứ nói như bạn thì ai mà chả nói được. Mình chỉ nhận ra những tác phẩm này của anh Vinh thông qua phông chụp hình, còn bạn?

HUUDUC

Quản lý
Nếu mình nhầm thì bạn cung cấp thông tin tác phẩm nào không phải để mọi người biết và xác nhận, chứ nói như bạn thì ai mà chả nói được. Mình chỉ nhận ra những tác phẩm này của anh Vinh thông qua phông chụp hình, còn bạn?
Sao lại nóng thế chú em! Hình thì đúng là của LNV cung cấp chứ đâu phải hình chụp của LNV là các tác phẩm của LNV như chú nói ! Tôi thì không biết nhiều lắm vì chỉ xem mình chỉ là 1 con ếch nằm trong đáy giếng mà thôi nên biết được chút nào thì nói chút ấy thôi chứ đâu dám múa với các AE. Tuy nhiên ít nhất là cái tiểu cảnh Sam Núi số 4 đó là của Bác Gia đấy chú ạ chứ không phải tất cả là của LNV như chú nói đâu nhé. Tất cả ảnh mà chú đưa lên đã có sẵn trong phần các phẩm tiểu cảnh dự thi Hội Hoa Xuân TP tại trên DĐ rồi.:-@:-@:-@:-@

linhsam

Thành viên
Cảm ơn và rất đồng ý những chia sẻ của bd47je.
Có lẽ diễn đàn cần những trái tim nóng và cái đầu lạnh một chút a e há!