cây cảnh đẹp đây

vutienminh_hy

Thành viên
em lang thang trên mạng tìm được một số hình mời các bác xem
cây này ở huế

còn những cây này của nước ngoài

vutienminh_hy

Thành viên
nhà em ở ngay chỗ cầu đinh chợ. đường ra quán nam tào. khi nào bác rảnh mời bác ghé chơi, anh em mình làm wen. gọi cho em , em sẽ chỉ đường kĩ hơn. tiếc là nhà em chưa có cây nào để được bác chỉ giáo vì trươc đây em ở trong nam, mới chuyển ra được gần 2 năm. em đang làm công nhân nên kô có nhiều thời gian nên mạng .vì mê cây nên thi thoảng ghé dd xem các tác phẩm do các bác tao ra thui.

phuvinh_namdinh

Thành viên
toàn hoa hậu ảnh cả. cây đã đẹp mà người chụp cũng có tay nghề rất chi là cao. Chúc mưng ban nhé!
Niềm vui là kiếp sống tung hoành

phongvubh

Thành viên
Cám ơn Bác đã cho xem cây đẹp.

Mình thấy thích phong cách này và nhiều cây của mình đã uốn theo phong cách này. Tổng thể được tạo hình vừa khắt khe vừa phóng khoáng, nhìn vào có sự hài hòa và tiết tấu biến chuyển chi nhánh nhịp nhàng cương nhu rõ rệt. Cây thế trực uốn theo phong cách này rất đẹp, bác nào không tin uốn thử sẽ biết - 1 năm chưa đẹp, 2 năm chưa đẹp, 3 năm ... cây sẽ đẹp đến không ngờ!!! Chúc cả nhà vui khỏe, kiên nhẫn chơi cây...đẹp!!!

X.style

Thành viên tích cực

Mình thấy thích phong cách này và nhiều cây của mình đã uốn theo phong cách này. Tổng thể được tạo hình vừa khắt khe vừa phóng khoáng, nhìn vào có sự hài hòa và tiết tấu biến chuyển chi nhánh nhịp nhàng cương nhu rõ rệt. Cây thế trực uốn theo phong cách này rất đẹp, bác nào không tin uốn thử sẽ biết - 1 năm chưa đẹp, 2 năm chưa đẹp, 3 năm ... cây sẽ đẹp đến không ngờ!!! Chúc cả nhà vui khỏe, kiên nhẫn chơi cây...đẹp!!!
có lẽ tư tưởng cũng như sở thích của e cũng giống bác

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực

Cây dáng này, uốn các cây thay vỏ như tường vi, ổi, bằng lăng ... rất đẹp.