Cây Bonsai

bui-quybay

Thành viên mới
Chào các anh em.

Mình là thành viên mới nhất của diễn đàn, thế nên hôm offline ở vườn diladen mình còn chưa có nick. Hiện nay mình có 5.200m2 đất tại Ba Vì-Hà Nội để làm nhà vườn. Mình thích có một vườn cây với nhiều loại cây ăn quả, các loại hoa đẹp và đặc biệt là cây cảnh.

Mình cũng không thể đầu tư nhiều tiền ngay lúc này, chỉ mong sao phủ xanh được hết đất thôi. Mình mong sao được các anh chi em trong diễn đàn tư vấn giúp xem mình nên trồng cây gì ?

Mình cũng xin hỏi các địa chỉ tin cậy để mua được các loai giống cây cảnh, các loại vật tư và dụng cụ liên quan đến trồng và chăm sóc cây cảnh.

Mình xin cám ơn tất cả sự giúp đỡ của các anh chị em.

Bùi Quý Bảy

Phu Hai

Thành viên Mua Bán
Chào mừng bạn đến với dd ,thêm một người thêm vui ,tư từ bạn sẻ tìm hiểu những gì bạn cần nha

TeacherXQ

Thành viên
Chào bác Bảy hôm đó thấy bác rất nhiệt tình tham gia. Cahof mừng bác đến diễn đàn.

bui-quybay

Thành viên mới
Chào mừng bạn đến với dd ,thêm một người thêm vui ,tư từ bạn sẻ tìm hiểu những gì bạn cần nha
Cám ơn bạn đã chia sẻ, mình cũng không vội đâu vì vậy mà mới từ từ hỏi. hi hi hi.

bui-quybay

Thành viên mới
Hôm nào có thời gian mời bác tới vườn em chơi .
Cám ơn Tuấn,

Mình cũng đã muốn như thế, chỉ tại thời tiết xấu quá. Chắc sau 2/9 mình sẽ lên vườn của Tuấn chơi và xin tư vấn luôn thể.

Bùi Quý Bảy