cây bán ế sửa lại !!!

vphuc79

Thành viên tích cực
cây bùm sụm này mình bán nhưng ko ai quan tâm hết !!!! cành lá rất xum xê !

và rồi ..... buồn quá nên chủ nhật rồi đem e nó ra mần thịt ! bây giờ e nó thê thảm như thế này đây ! còn vài gọng le hoe !

nhớ chém cho e nó vài nhác nha ae !

và cây linh sam mới giằn tàn xong 1 phần !

[
ae cho e xin lời nhận xét chân tình nha !
xin cám ơn rất nhiều !

giaolong

Thành viên
Mình thích cây linh sam và cách uốn chi, tàn đó của bạn. Nhưng nhìn từ trên xuống thì có vẻ hơi rối bạn ạ.

vphuc79

Thành viên tích cực
Mình thích cây linh sam và cách uốn chi, tàn đó của bạn. Nhưng nhìn từ trên xuống thì có vẻ hơi rối bạn ạ.
cám ơn a đã nhận xét giúp e ! thật sự cây này còn rất nhiều việc phải làm lắm a ! Thanks !
==================================
cây ls lúc lắc hay ghê, bán đê anh $-)
kha kha kha ! bán ko ? .... ko bán ! vì a chì có 1 cây duy nhất thôi nên ko gả e nó đươc !

honglong237

Thành viên tích cực
cây linh xam này làm mới có 2 mặt, chưa đủ bốn mặt anh ạ, gần như tay chi chỉ duỗi về 2 phái trái phải

Leduyton

Thành viên
Bạn làm cây thật có nghề.Cây ls rât đẹp bạn ạ.Cây số 1 có vẻ gì đó chưa ổn.Nhưng đã thấp thoáng một vẻ đẹp tiềm ẩn

haohuynhde

Thành viên tích cực
Cây Linh sam đẹp đó anh ơi, đúng hàng e thích rồi, tiếc là anh không bán mà chỉ đưa lên để e thèm. Dù sao cũng xin chúc mừng a hihi.
cây linh xam này làm mới có 2 mặt, chưa đủ bốn mặt anh ạ, gần như tay chi chỉ duỗi về 2 phái trái phải
Có những cây có đường thân đẹp cần khoe ở 2 mặt thì không cần chi phông em ạ.

honglong237

Thành viên tích cực
Cây Linh sam đẹp đó anh ơi, đúng hàng e thích rồi, tiếc là anh không bán mà chỉ đưa lên để e thèm. Dù sao cũng xin chúc mừng a hihi.

Có những cây có đường thân đẹp cần khoe ở 2 mặt thì không cần chi phông em ạ.
đường thân đẹp là đường thân chuyển nhiều chiều, nhiều hướng ... đường thân chuyển nhiều chiều nhiều hướng thì ắt phải có phân chi nhiều chiều nhiều hướng nếu không thì thiếu mất cái gọi là chiều sâu của tác phẩm anh ạ, đó cũng là 1 nguyên tắc cơ bản thôi anh .

haohuynhde

Thành viên tích cực
đường thân đẹp là đường thân chuyển nhiều chiều, nhiều hướng ... đường thân chuyển nhiều chiều nhiều hướng thì ắt phải có phân chi nhiều chiều nhiều hướng nếu không thì thiếu mất cái gọi là chiều sâu của tác phẩm anh ạ, đó cũng là 1 nguyên tắc cơ bản thôi anh .
E nói rất đúng nhưng cây này chỉ chuyển trước và sau, vì vậy chỉ có thể chơi 2 mặt để khoe đường chuyển đó, e thử hình dung cây này có thêm tán ở trước sau thì chắc chắn không còn đẹp nữa.

vphuc79

Thành viên tích cực
cám ơn ae đã xem và đóng góp cho e nó ! e còn học rất nhiều về cách uốn sữa bónai của ae rất mong ae chỉ bảo thêm cho e để có tác hoàn thiện trong tương lai nha ae ! chân thành cảm ơn tất cả ae !