Cây ấy bây giờ

.longvan

Thành viên
Trước đây mình đã đưa cây này lên d đ rồi, nay mới sửa, mình đưa lại để bạn nào thích thì xem.

duongphat34

Thành viên
Cây này dáng rất đẹp, theo mình nên cắt cành nhỏ dưới bên phải cho nó thoáng, nhìn đẹp hơn. Chúc bác thành công

Ngoc_Quang

Thành viên
Chào anh Thôn . cũng vì bận quá ko trực tiếp đến vườn của anh thăm và ngắm cây đc .Cây này của anh thấy từ tay thứ ba trở lên ko ổn lắm anh ạ qua anh em xem có vẻ nó mập quá ,và cây thấy tơ cây quá anh hãm cây lại cho nó lý đi , cây này bệ rỗng hay đặc vậy anh ? nếu đặc cây có cơ lắm đó anh ạ . anh báo giá cho cây này nha .

sieuquayhg

Thành viên
Em thấy cây này đẹp, nhưng quả thật nhìn cành cũng hơi "mượt mà" đấy bác .longvan ạh.
Chúc mừng bác!
Chân thành!

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Cây này ngày xưa em rất thích. Bác thả dưới đất lâu sắp mất hết "tem" rồi. Theo em nhìn nách tay 3 và tay 4 hơi hẹp thì phải. Với dáng thế này, chỉ cần thả ngọn, nuôi cho kín sẹo, là OK.

Giờ bác đã có ý định bán chưa? Nếu có nhắn cho em cái giá :D

HAIPT

Thành viên mới
cây này đẹp đó bạn,tôi thấy vuòn bạn có nhiều cây sao bạn đua mỗi hình cây này vậy

phamtriu.tb

Thành viên Mua Bán
Thế theo bạn cành[cây]tử phải nằm ở chỗ nào mới ổn ạ.
cây tử thì phải nằm ở gốc rồi,cái không ổn là từ góc nhìn này, cá nhân vãn bối chỉ thấy 1 [cành] tử,chưa thấy [cây] tử,thắc mắc là mong chủ cây có thể cho quan sát từ góc khác,hoặc vạch hướng chỉnh cây để đc học hỏi

mitcothu

Thành viên tích cực
cây này theo em được biết đã giao dịch thành công cách đây hơn 1 tháng với giá 1,1 tỷ đồng. Bác Thôn xác nhận lại tin này giúp em nhé

lan-chi

Thành viên tích cực
bác này có 1 cây sanh long vân rất đẹp , rất công phu . Hôm nào bác cho ae diẽn đàn chiêm ngưỡng nha . thân !

thaominh1985

Thành viên tích cực
Cái gốc thì đẹp nhưng cái ngọn thì không.
Muốn cây này đẹp nên hạ ngọn và nuôi lại thì hay hơn, còn thấy tiếc thì để chơi tiếp cũng OKE nhưng không đẹp lắm

pxnb

Thành viên mới
Cái gốc thì đẹp nhưng cái ngọn thì không.
Muốn cây này đẹp nên hạ ngọn và nuôi lại thì hay hơn, còn thấy tiếc thì để chơi tiếp cũng OKE nhưng không đẹp lắm
Bạn có là tác giả của cây nào đẹp đẹp post lên cho mọi người mở mang tầm mắt đi, bác LV cũng là một cao thủ trong làng cây cảnh thái bình đấy bạn ạ, cây bán ra đã có tiếng tăm rồi đó liệu mà nhận xét :))

huynq.gl

Thành viên
Bạn có là tác giả của cây nào đẹp đẹp post lên cho mọi người mở mang tầm mắt đi, bác LV cũng là một cao thủ trong làng cây cảnh thái bình đấy bạn ạ, cây bán ra đã có tiếng tăm rồi đó liệu mà nhận xét :))
Đây là việc nhận xét về một cây của thanh viên trên diễn đàn bạn ạ, không liên quan gì đến việc người đó có cây đẹp hay không. Dù không có cây đẹp nhưng có những nhận xét xác đáng thì vẫn được tôn trọng bạn ạ, quan trong là cái tâm. Nếu như bây giờ tôi hỏi bạn có cây nào không mà giám lên diễn đàn này thì bạn nghĩ sao????????