cây đa đẹp.

NgocHinh

Thành viên
Cây đẹp, Tay còn hơi nhỏ. Mình gọi sao bạn không nghe đt? Bạn ở đâu vậy? Nếu có giao lưu thì cho mình xin giá nhé! Có 02 cuộc gọi nhỡ trong đt của bạn từ 091 2222 446

tungson

Thành viên
Chào bác Ngochinh, cây đa này là của một đại gia cây ở Hà Nam. Em thấy đẹp chụp hình gửi mọi người xem thôi ạ.

NgocHinh

Thành viên
Cảm ơn TS! Nếu có thể thì bạn nt cho mình địa chỉ và số đt của người đó được không?

tungson

Thành viên
Chủ cây tên Thanh, Bác đến Phủ lý, cạnh bưu điện tỉnh có vườn cây lớn và nhiều cây đẹp lắm. Nhưng em chưa thấy bán cây nào cả mà chỉ thấy mua về thôi. Có rất nhiều cây nhiều tỷ bác ạ. Chính đại gia này đang sở hữu cây sanh mua lại của a Hà (người Huế) được nói đến "chuyện về gốc sanh đẹp nhất Việt Nam đó". Tiện em gửi hình nha.
Năm 2006

Gần 4 năm:

anhduytran83

Thành viên mới
Em có cây khế cũng tạm được, nhưng ko biết cách post hình lên, để các anh chỉ bảo thêm. Anh nào chỉ giùm em với, vì em là thành viên mới của diễn đàn. Em cảm ơn.

anhnghi

Thành viên mới
Dự kiến hết quý 2 năm nay là cây hoàn thiện.. khi đó mời a e chiêm ngưỡng tận mắt!:>

moi thich cay

Thành viên mới
mọi người có cây đẹp quá , tôi cũng có mấy cây muốn gửi lên để mọi ngươi nhận xét nhưng lại ko biết cách post ảnh lên , mọi người chỉ giúp , tôi chân thành cảm ơn !