Cám ơn món quà của khat_lp ...

Hoanglong70

Thành viên tích cực
ước gì mình được như anh í:-SS
Hihihi ... Anh Pi cứ ghẹo Em wài nhoa ... ;)

Tối ngày ăn đi chơi không thấy là việc gì cả
Bị đuổi việc rồi, hiện thời đang rảnh nên lang thang đó chớ! Mai mốt ghé Tân Uyên xin được tá túc 02 tháng nha, có dám rước hem Bắp? X_X

@ Anh Hưng (Hoanglong70) : Anh làm em ngại quá. Cảm ơn anh về cuộc gặp bất ngờ, nhiều ý nghĩa :-*:-* và cái vụ máy anh chụp hình em đẹp trai quá :))
... Có giề mà ngại hở Em? Còn vụ đẹp trai của Em thì ... không phải là dạo này đỡ hơn rồi àh? =))

Nghe nói Cửa Lò dc ví như cổng trời có đúng zay k anh Hưng ơi.
Vô trong Facebook mà nghe Newcomer!!! chém Anh kìa Em.
"Chưa đi chưa biết Cửa Lò ...
Đi rồi mới biết to hơn ...
(Thôi không viết nữa đâu)

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Hihihi ... Anh Pi cứ ghẹo Em wài nhoa ... ;)

Bị đuổi việc rồi, hiện thời đang rảnh nên lang thang đó chớ! Mai mốt ghé Tân Uyên xin được tá túc 02 tháng nha, có dám rước hem Bắp? X_X

[/I]
Em đang làm cái vườn, có cái chòi. Đang cần người giữ vườn và tưới cây.

Anh lên ở luôn nha, bao ăn bao ở tháng 2 triệu. 1 tháng cho đi ốp 1 lần, chịu hôn?

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Em đang làm cái vườn, có cái chòi. Đang cần người giữ vườn và tưới cây.

Anh lên ở luôn nha, bao ăn bao ở tháng 2 triệu. 1 tháng cho đi ốp 1 lần, chịu hôn?
Hiện thời, Anh cần cái chòi, không cần lương, mỗi tháng không cần đi off, cung cấp rượu + beer + mồi đầy đủ để tiếp khách mọi nơi. Được thì báo để Anh sắp xếp lên sớm nha Em.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Hiện thời, Anh cần cái chòi, không cần lương, mỗi tháng không cần đi off, cung cấp rượu + beer + mồi đầy đủ để tiếp khách mọi nơi. Được thì báo để Anh sắp xếp lên sớm nha Em.
mấy cái anh yêu cầu lúc nào cũng có trong nhà hết.,

Khi nào lên nói trước em mua cho anh 1 cái giường nữa nhen

Hoanglong70

Thành viên tích cực
OK em, sáng thứ Sáu tuần này sẽ lên thăm cái chòi và những cái yêu cầu có sẵn trong nhà nha Em.

pitieel

Thành viên Mua Bán
Vô trong Facebook mà nghe Newcomer!!! chém Anh kìa Em.
"Chưa đi chưa biết Cửa Lò ...
Đi rồi mới biết to hơn ..
.
(Thôi không viết nữa đâu)
nói luôn đi :-SStò mò ghê8->....đang "nôn" nè Hưng[-O<

toiyeuvietnam.qn

Thành viên
thấy mấy anh đi chơi vui quá. thấy vườn anh phát cũng rông quá, ước chi có cơ hội gặp anh một chuyến, ảnh có cây sa tùng cũng ngon quá