cách pha sơn chậu

bigbabol

Moderator
chống thấm tuyệt đối ,đối với những cái chậu tiểu cảnh có nước đó cha nội[-([-([-([-(
ấy chết, vậy mà bác không chịu viết ra chi tiết lỡ không phải tui không phát hiện ra thì người khác ứng dụng cách làm của bác có phải là không tốt cho cây trồng không, à mà bác nhớ là chỉ chống thấm bên phần có nước thôi nhé%-:)-"
thôi dù sao cũng cám ơn bạn đã chia sẽ, chúc mọi người sức khỏe
còn riêng bạn thì tết này đừng chơi bài cào nhé vì có người thua me heheheheh%-(

lala_qn

Thành viên mới
chào cả nhà !
cho em xin vài lời , đây là DĐ chia sẽ và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau , nên người có đc kinh nghiệm truyền lại là rất quý , nhưng nhiều lúc CT người này tốt mà người khác bảo chưa tốt do những điều kiện khách quan , vậy tại sao ta ko cùng thảo luận để tìm cái hay nhât mà hơn thua nhua làm ji , người ngoài nhìn vào ko hay .
Cho em hỏi vậy sơn của anh vungnguyen và sơn của pác huongdongconoi CT sơn nào mà xài đc 5 năm mà sơn ko phai màu sờ vào ko dính tay và ko bị bong tróc ko ?
cảm ơn cả nhà !

huongdongconoi

Thành viên tích cực
chào cả nhà !
cho em xin vài lời , đây là DĐ chia sẽ và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau , nên người có đc kinh nghiệm truyền lại là rất quý , nhưng nhiều lúc CT người này tốt mà người khác bảo chưa tốt do những điều kiện khách quan , vậy tại sao ta ko cùng thảo luận để tìm cái hay nhât mà hơn thua nhua làm ji , người ngoài nhìn vào ko hay .
Cho em hỏi vậy sơn của anh vungnguyen và sơn của pác huongdongconoi CT sơn nào mà xài đc 5 năm mà sơn ko phai màu sờ vào ko dính tay và ko bị bong tróc ko ?
cảm ơn cả nhà !
Câu hỏi bạn lala_qn đặt ra quả là khó đấy.... mình không phải là người mở topic nầy nên xin phép không trả lời bạn nha! Nếu bạn thật sự quan tâm về vấn đề thời gian như thế nào ??? bạn gởi email cho mình, mình sẻ giải đáp những thắt mắc cho bạn ! Nhắn với bạn một câu: ( Không có gì là vỉnh củu với thời gian ...):!!:!!:!!
Trân trọng!

tranthangz113

Thành viên mới
bác chụp ảnh các loại vật liệu can để sơn một cái chậu cho anh em trong diễn đàn đươc biết với cảm ơn bác nhiều.;)