:: Các cao thủ phá khóa cho em hỏi mua loại khóa chống cắt ABC này đã an toàn?

quanghung12

Thành viên
:: Các cao thủ phá khóa cho em hỏi mua loại khóa chống cắt ABC này đã an toàn?

hôm rồi nhà em bị 1 vụ trộm mà cay cú:
khi ko rõ hung thủ là ai và cách thức nào.

em quyết định đổi lại toàn bộ khóa. em mua được loại khóa này:

đi nhiều hiệu khóa nhưng cái loại chìa khóa 1 rãnh như chìa Việt tiệp em sợ nó đụng hàng thông dụng nên dễ bị mở, nên quyết định mua cái loại nào ít người biết, vớ dc cái này thấy đề made in thailan nên em mua cho đỡ đụng hàng. các cao thủ cho em hỏi là với loại khóa trên thì các chuyên gia phá khóa sẽ mất khoảng bao lâu để:
1. dùng chìa vạn năng để mở khóa?
2. dùng cưa hoặc kìm cộng lực để cắt khóa? (em hỏi ko có ý nói các anh chị là siêu chộm, chỉ để tham khảo thôi, nếu khóa đó chưa ok thì em ném đi mua cái khác cho an tâm.)

cảm ơn các anh chị đã dành thời gian.

namquyennhii

Thành viên
Trả lời: :: Các cao thủ phá khóa cho em hỏi mua loại khóa chống cắt ABC này đã an toà

có một cách mở rất nhanh.
đó là lấy cái chìa từ túi của bạn!!( niếu tôi là chị trộm) =))=))=))

quanghung12

Thành viên
Trả lời: :: Các cao thủ phá khóa cho em hỏi mua loại khóa chống cắt ABC này đã an toà

có một cách mở rất nhanh.
đó là lấy cái chìa từ túi của bạn!!( niếu tôi là chị trộm) =))=))=))
đang nói ko dùng chìa khóa của em mà,

ditimmatkhau

Quản lý mới

cái này bác phải hỏi đội phá khóa của CIA, hihi, ae ở đây chỉ biết phá cây thui!:D

Vodka

Thành viên mới

hầy ! cái này đèn hơi nó cắt nhanh như gió . xèo phát la đứt . tốt nhất là bạn nên xây bịt kín cửa chính và các lối khác :D