Các bác vẽ dùm em cây ruối với cây MCT

danh_tuyen_1012

Thành viên

tiểu cảnh em mới làm có gì không phải các bác bỏ quá cho em :D:D:D Em xin cảm ơn các bác mong các bác nem đá mạnh tay:D:D:D hehe

VĨNH KHÁNH

Thành viên tích cực
Thương cho cái đam mê . Nói thật lòng 3 cây này bạn làm xấu tệ nhưng trồng 3 cây này 1 cách cẩn thận vào chậu rồi chụp hình rồi nhờ vả mọi ng` trang điểm mới thấy cái sự đam mê của bạn mới đáng quý làm sao . 3 cây này vào tay cao thủ là vào xó cái chắc ^^

danh_tuyen_1012

Thành viên
Thương cho cái đam mê . Nói thật lòng 3 cây này bạn làm xấu tệ nhưng trồng 3 cây này 1 cách cẩn thận vào chậu rồi chụp hình rồi nhờ vả mọi ng` trang điểm mới thấy cái sự đam mê của bạn mới đáng quý làm sao . 3 cây này vào tay cao thủ là vào xó cái chắc ^^[/QUO
3 cây này em vứt bỏ làm củi đun rồi hehe hôm nay kiểm tra máy thấy vẫn còn ảnh lên em ném lên sem các bác phản ứng như thế nào hehe :D:D:D:D:D

haokiet

Thành viên
Re: Trả lời: Các bác vẽ dùm em cây ruối với cây MCT

Thương cho cái đam mê . Nói thật lòng 3 cây này bạn làm xấu tệ nhưng trồng 3 cây này 1 cách cẩn thận vào chậu rồi chụp hình rồi nhờ vả mọi ng` trang điểm mới thấy cái sự đam mê của bạn mới đáng quý làm sao . 3 cây này vào tay cao thủ là vào xó cái chắc ^^
chơi cây phải biết tân trọng chứ. mởi cây điều có cái đẹp của nó chỉ mình chưa có cách làm đẹp cho nó thôi, bạn cư nuôi lại đi vài năm sẻ có cây đẹp mà chơi.

thaobinh

Thành viên
Người có hạt giống đem đi ươm, người có cây đem đi đốt các bác cứ đùa. nếu có đốt hãy đốt cháy niềm đam mê
P/s: cảm ơn các bác đã đun mấy phôi hàng hiệu tương lai hehe:emoticon-time:

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Các bác vẽ dùm em cây ruối với cây MCT

chơi cây phải biết tân trọng chứ. mởi cây điều có cái đẹp của nó chỉ mình chưa có cách làm đẹp cho nó thôi, bạn cư nuôi lại đi vài năm sẻ có cây đẹp mà chơi.
Anh Kỳ bớt nóng:D

Vài hôm nữa lên Thủ Dầu Một nhậu anh nhé

haokiet

Thành viên
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Các bác vẽ dùm em cây ruối với cây MCT

Anh Kỳ bớt nóng:D

Vài hôm nữa lên Thủ Dầu Một nhậu anh nhé
ok rất mừng, và được tiếp Nhân cùng mấy bạn,,,, nhớ ALo nha

danh_tuyen_1012

Thành viên
em cảm ơn các bác đã chém thật nhiệt tình.tuy phôi của em không được giống như các bác nhưng em vẫn luôn coi trọng ló vì cái gì cũng phải từ từ mà.phôi của các bác đẹp sẵn thì dễ làm còn phôi của em thi?? nhưng mà đối với em như vậy cũng đã có ý nghĩa hjhj:D:D:D em cảm ơn các bác rất nhiều

con kiến

Thành viên
em cảm ơn các bác đã chém thật nhiệt tình.tuy phôi của em không được giống như các bác nhưng em vẫn luôn coi trọng ló vì cái gì cũng phải từ từ mà.phôi của các bác đẹp sẵn thì dễ làm còn phôi của em thi?? nhưng mà đối với em như vậy cũng đã có ý nghĩa hjhj:D:D:D em cảm ơn các bác rất nhiều
em ở đâu thế, cho anh địa chỉ anh gửi tặng vài phôi nuôi chơi nhé

cafeguitarra

Thành viên Mua Bán
cây duối hơi ít tuổi nhưng làm đc đấy bác...
Bác nào muốn ném cây cứ ném thẳng vào E nhé :D