buồn quá là buồn

tanthanhdo

Thành viên
tình hình là em có 2 cây thong nguyên liệu rất đẹp nhưng lại bị bonsai tặc đua mất.buồn quá các bác ơi.hix. nếu thích chơi cây thì tự tìm lấy đúng ko các bác.hic.em là sv ko có tiền mua cây nên phải đi đào về.ai ngờ..........................:)|

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
tình hình là em có 2 cây thong nguyên liệu rất đẹp nhưng lại bị bonsai tặc đua mất.buồn quá các bác ơi.hix. nếu thích chơi cây thì tự tìm lấy đúng ko các bác.hic.em là sv ko có tiền mua cây nên phải đi đào về.ai ngờ..........................:)|
Xin chia buồn cùng bạn, bọn trộm đâu có thích chơi cây đâu, bọn ấy chỉ muốn kiếm chác thôi chứ không phải vì yêu cây. Đối với người yêu cây thì hành động đó là rất tàn nhẫn với nét đẹp của việc chơi cây....:) Bạn đừng buồn nhé, mất đi chưa hẳn là việc xấu :) Mà bạn ở đâu vậy, nếu ở gần bữa nào đi đào rũ mình đi với :))

tanthanhdo

Thành viên
dạ.em sẽ cẩn thận hơn.hic.tiếc quá chừng luôn bác ơi.
==================================
cảm ơn Thịnh nhiều nhé.chiều giồ buồn quá muốn khóc luôn.hix:-<

tanthanhdo

Thành viên
mình ở đà lạt.còn bạn ở đâu vậy.có nhu cầu thì mình đi chung.hjhj
mình ở phường 7 đà lạt.

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
mình ở đà lạt.còn bạn ở đâu vậy.có nhu cầu thì mình đi chung.hjhj
Mình ở Đồng nai bạn ơi, bạn cứ chơi đi, có dịp nào lên Đà Lạt mình alo bạn anh em mình giao lưu nhé :)
Trên đó phôi thông và Tùng chắc cũng khá khá hả bạn?

tanthanhdo

Thành viên
thông thì cũng nhiều.con tùng thi phải mua bạn ơi.thông thì free rồi.nhưng đánh về hơi mệt.hjhj

leminhtoanku

Thành viên tích cực
hehe ,, hôm sau nhớ cẩn thận hơn nhen :D

Le Manh Cuong

Moderator
Thường những người đi đào thông hay bị như vậy.tìm được cây ưng ý chẹn rễ để đấy đến khi ra rễ chưa kịp đánh về thì bị thằng khác nó chén mất.

tanthanhdo

Thành viên
Thường những người đi đào thông hay bị như vậy.tìm được cây ưng ý chẹn rễ để đấy đến khi ra rễ chưa kịp đánh về thì bị thằng khác nó chén mất.
đúng vậy đó bác.em mất nhìu cây vậy lắm rồi

ngockien

Super Moderator
Chia sẻ với bạn ,trong cuộc sống nhiều khi gặp phải những điều không mong muốn, bạn hãy tìm những cây khác nhé .Chúc bạn may mắn!

TRUONG LE HUY

Thành viên
xin chia buồn cùng bạn.mình cũng sv cũng hay đi đào cây chứ hổng có tiền mua cây
nênh mình biết mất cây là một điều rất buồn