Breakfast!

lydainghia

Thành viên tích cực
Hôm nay đưa bà xã về ngoại bảo trì. Rảnh, lại lười ăn sáng nên bẻ bẻ vặn vặn chút coi như là breakfast vậy :)

Xin nhấn mạnh là hôm nay rất rảnh ai muốn "kiếm chuyện" thì vô tư nhá :))

lydainghia

Thành viên tích cực
Máy móc thiết bị khi dùng thì thỉnh thoảng cũng nên đưa về hảng sản xuất để bảo trì, kiểm tra tổng quát nhen em.

Anh thì "phẻ" ngày nào "máy" cũng tự đi về hảng để bảo trì, chỉ thua có Tuấn Khanh "xử dụng tại hảng" luôn
Dạ, em kính cẩn chào THẦY :))

huuducIT

Thành viên tích cực
Máy móc thiết bị khi dùng thì thỉnh thoảng cũng nên đưa về hảng sản xuất để bảo trì, kiểm tra tổng quát nhen em.

Anh thì "phẻ" ngày nào "máy" cũng tự đi về hảng để bảo trì, chỉ thua có Tuấn Khanh "xử dụng tại hảng" luôn
>:)>:)>:)=))=))=))=))=))

Blackrose86

Thành viên tích cực
Hôm nay đưa bà xã về ngoại bảo trì. Rảnh, lại lười ăn sáng nên bẻ bẻ vặn vặn chút coi như là breakfast vậy :)

Làm cây mà ko để móng tay;))

TUANKHANH

Moderator
Hôm nay chủ nhật không lo đưa bà xã về ngoại ở đó mà cười, anh bảo đảm với chú sau khi bảo trì máy chạy tốt hơn thấy rỏ
>:)>:)>:), dùng kỹ bảo trì thường xuyên máy chạy ngon ha anh, cụ Lý mới học chiêu này của đàn chủ đó anh.

hero007

Thành viên tích cực
Hôm nay chủ nhật không lo đưa bà xã về ngoại ở đó mà cười, anh bảo đảm với chú sau khi bảo trì máy chạy tốt hơn thấy rỏ
Lập topic chia sẻ kinh nghiệm cho anh em đi anh Lô ơi.:D:D

Xichlosg

Thành viên tích cực
Hé hé,chưa ngán mà còn muốn có ngừ kiếm chuyện >:)>:)! Mở phim "Ở nhà một mình" xem đỡ đi cụ ah!:-bd>:)

Nhớ đòi thêm quà khuyến mãi của hãng nha cụ Lý ! Xich e vẫn thường xuyên làm vậy !>:)

=========
Đúng rồi đó! Thỉnh thoảng ...nên đưa đi bảo trì...Còn việc kiểm tra "bù-lon", Ốc-vít"...tra dầu , thăm nhớt...nên thực hiện hàng ngày.

pitieel

Thành viên Mua Bán
hahaha.... sau chyến bảo táp cũa 2 " nghệ nhân" Xích + Rồng vàng còn sót lại cây này hả cụ Lý ?#:-S... "thâu rùi ... còn chi đâu em ui:((

Xichlosg

Thành viên tích cực
hahaha.... sau chyến bảo táp cũa 2 " nghệ nhân" Xích + Rồng vàng còn sót lại cây này hả cụ Lý ?#:-S... "thâu rùi ... còn chi đâu em ui:((
Cười người tháng trước - tháng sau người cười nè !>:)>:)>:)

pitieel

Thành viên Mua Bán
Hé hé,chưa ngán mà còn muốn có ngừ kiếm chuyện >:)>:)! Mở phim "Ở nhà một mình" xem đỡ đi cụ ah!:-bd>:)

Nhớ đòi thêm quà khuyến mãi của hãng nha cụ Lý ! Xich e vẫn thường xuyên làm vậy
!>:)
" khoái" món khuyến mãi này ghê:x.........\m/.. chẹp!

vmhung_xambo

Thành viên tích cực

phải đưa bà xã đi bảo trì nên anh Lý đang rất muốn có người kiếm chuyện,giải tỏa..........;));));))