Black Cần mua thuốc khớp !!!

Blackrose86

Thành viên tích cực
Tình hình là ba của black bị khớp,cứ mỗi khi trở trời ngay tại khớp mắc cá chân sưng vù,đau nhức ko đi đứng được. Bao năm wa rồi luôn fải chịu đựng như vậy.black chỉ biết im lặng nhìn mà ko biết làm sao,ba uống thuốc tây vài ngày là hết,nhưng cứ trở trời là bị lại. Ai có bài thuốc nào hay,hoặc có thuốc chuyên trị thứ này vui lòng để cho Black nhen!!!
cảm ơn nhiều!!!

Soida282xd

Thành viên
Trả lời: Black Cần mua thuốc khớp !!!

Black tham khảo thuốc này nhé. Mẹ của tôi bị khớp nặng, các khớp chân tay sưng to lên đau nhức nhất là khi thay đổi thời tiết, nhưng uống 7 lọ thuốc Phong tê thấp Bà Giằng là khỏi. Thuốc này là thuốc thảo dược, nổi tiếng khắp nước ta đó.
Link tham khảo: http://www.bagiang.com.vn/

Mẹ tôi còn hay dùng kết hợp bài thuốc như sau cũng rất hiệu quả (hiệu quả tức thì):
Lấy 1 nắm cây lá lốt (lá lốt giống lá trầu, dùng để chế biến món ăn đó) với 1 nắm cây cỏ xước rồi bỏ vào đun sôi, chờ khi nước bớt nóng thì ngâm chân, tay vào trong nước đó khoảng 15-30 phút là đỡ đau nhức liền. Mỗi ngày ngâm 1 hoặc 2 lần liên tục đến khi đỡ đau. Nhớ là ngâm lúc nước còn ấm nóng, nước nguội rồi không còn tác dụng.
Black làm theo 2 cách trên của tôi chắc ba sẽ khỏi bệnh đó.

ducdung

Thành viên
có thuốc của mỹ ướng trị đau khớp ,khô chất nhờn ở khớp mà em quên tên .uống rất tốt

ballsoc

Thành viên mới
Tình hình là ba của black bị khớp,cứ mỗi khi trở trời ngay tại khớp mắc cá chân sưng vù,đau nhức ko đi đứng được. Bao năm wa rồi luôn fải chịu đựng như vậy.black chỉ biết im lặng nhìn mà ko biết làm sao,ba uống thuốc tây vài ngày là hết,nhưng cứ trở trời là bị lại. Ai có bài thuốc nào hay,hoặc có thuốc chuyên trị thứ này vui lòng để cho Black nhen!!!
cảm ơn nhiều!!!
Thực ra, từ ' bị khớp' là một từ hơi chung chung, trong đời sống mọi người cứ gọi nôm na như vậy để nói về tất cả các trường hợp có đau ở khớp, chứ không nói về nguyên nhân, gốc của cái đau đấy, mình phải biết căn nguyên, hay nói trong y học là phải chẩn đoán xác định là vì sao bị khớp thì mới có giải pháp phù hợp được. Nếu ba của Black đã được đi khám và bác sĩ chẩn đoán là ' thoái hóa khớp' thỉ bạn thử mua cho ba bạn DuoVital, của CHLB Đức, dùng cho người thoái hóa khớp và phòng ngừa thoái hóa khớp rất tốt. Giá thành cho 1 lần điều trị khá 'xót ruột', là gần 5 triệu lận/1 tháng, nhưng chỉ uống trong 1-2 tháng thôi, thỉ hiệu quả của nó kéo dài được 6 tháng cơ. Đây là dạng chất nhờn của khớp phối hợp với chất tạo sụn, là 2 thành phần chính, sống còn cho khớp mà, lại không phải là thuốc tây đâu nên ko sợ tác dụng phụ ( tớ nghe thấy chị bạn tớ mua nói thế, dùng rất đỡ, nên chị ấy mua cho cả mấy người trong nhà dùng). Chị ấy cho trang mạng đó, bạn vào thử xem www.duovital.vn )
Chúc ba bạn chóng lành bệnh nhé

hoangdung

Thành viên tích cực
mắc cá sưng vù đau nhức nếu chổ đó chuyển màu thâm thì coi chừng bị gút nhe thức

Blackrose86

Thành viên tích cực
Ba black chỉ bị sưng vào những ngày trở trời,có khi vài tháng 1lần,có khi 1tháng vài lần. Mỗi lần như vậy thấy ông đau đi lụm khụm mà lòng đau đớn. Giờ thì ko đau,nhưng kêu đi khám thì không chịu.:(

nguyenvanquyet

Thành viên tích cực
Bệnh từ miệng vào,do ăn uống sai lầm mà phát sinh bệnh thôi anh.Anh vào trang này tham khảo nha,THUCDUONG.VN ,chúc bác nhà nhanh lành bệnh.:)

vphung1503

Thành viên mới
tôi có người bạn mẹ người ấy bị bệnh giống như ba của anh, đã dùng cây bá bệnh nấu nước đề uống và tán nhuyễn cây bá bệnh trộn với mật ong rồi vò viên nhỏ để uống. hiện nay mẹ người bạn tôi chân ko còn sưng phù nũa và đã hết đau. dù trước đó đã uống rất nhiều loại thuốc. nếu muốn mua cây này tôi mua dùm anh