Bao nhiêu thì mua được?

NgOCXD1

Thành viên
cây này thân già,đế đẹp nhưng tay cành chưa được.theo tôi được 6điểm= 6tr
Bậc tiền bối cứ nói đùa, ở đâu mà bán cây này với 7tr vãn bối cũng xin mua ngay không cần nói chuyện nhiều huống chi 6tr. cây già, ôm đá cũng khá đẹp, tuy tay tán có chút vấn đề nhưng ít nhất cũng tới 15tr trở lên. Theo vãn bối nghĩ chủ nhân bán với giá từ 15 đến 23 là mua được rồi$-)

hp_ke

Thành viên tích cực
Bậc tiền bối cứ nói đùa, ở đâu mà bán cây này với 7tr vãn bối cũng xin mua ngay không cần nói chuyện nhiều huống chi 6tr. cây già, ôm đá cũng khá đẹp, tuy tay tán có chút vấn đề nhưng ít nhất cũng tới 15tr trở lên. Theo vãn bối nghĩ chủ nhân bán với giá từ 15 đến 23 là mua được rồi$-)
chuẫn.................;););););)

luongvanmieu

Thành viên
Mặc định Trả lời: Bao nhiêu thì mua được?
..................................................................................................................
Cây đẹp quá ! Cây già, dáng cơ bản...... Trên 30 chắc vẫn xài được......... chứ còn 6Tr thì không bõ công mua khay, làm đá......

Blackrose86

Thành viên tích cực
hihi anh chàng này sống trên rừng nên ....=)) =)) =))
cây già, lá to, theo mình khoảng từ 20tr đến 30 tr, tùy xem mình có kết không?
Cây này 25tr mua cũng được
em nghĩ chủ đòi trên 30 tr ko chừng....
Cùng ý kiến=D>=D>=D>=D>

mylove

Banned
Cây này ít nhất cũng tầm đó anh ạ

tuantrans

Thành viên tích cực
theo mình nghĩ thời giá hiện tại chắc khoảng 40 k cây này có lối khá đẹp đó bạn vài lời nhận xét mong thông cảm

Le Manh Cuong

Moderator
Đầu tiên bạn phải cho mọi người biết cây này ở miền bắc hay miền nam vì giá sanh hai miền vào thời điểm này là hoàn toàn khác nhau.Nhưng theo tôi thấy thì đây là cách làm và cài đá của miền bắc vì thế nếu giá 30tr vẫn mua tốt.

honglong237

Thành viên tích cực
50 triệu đã chắc mà mua được em nó ấy ạ. nhất là lúc giá cả kinh dị như thế này ạ

thisicom

Thành viên mới
50 triệu đã chắc mà mua được em nó ấy ạ. nhất là lúc giá cả kinh dị như thế này ạ
Đây mới là câu chuẩn nhất từ đầu đến giờ. Theo tôi đoán thì chủ nhân cũng không đòi dưới 40T đâu.

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Sao bạn ko cho cái giá lên mọi người dễ " Dự" hơn nhỉ?
Mình nghĩ cây này chắc ko có giá dưới 30 chai, còn vào vườn hỏi có thể cái giá đưa ra gấp đôi là thường. nhưng nếu gặp ông chủ mát tính biết đâu nó chỉ hơn chục chai?
Nên nói chung chung để tham khảo e là đẽo cày giữa đường lắm :D

MinhThư99

Thành viên tích cực
Cây sanh này già và có dáng nuôi thêm 2 năm nữa thì ngon , nếu chổ mình cũng tầm 35 T

tieuboi

Thành viên
hihi anh chàng này sống trên rừng nên ....=)) =)) =))

Cùng ý kiến=D>=D>=D>=D>
Mua đi bác nhanh ko thì mất đừng tiếc, em mà là bác 30tr cũng bê he he he chúc bác mua được cây đẹp và giá cũng đẹp8->