Bức ảnh Bình An

trungduart

Administrator
Trungduart có dịp tới vườn 1 người bạn cũ ở Tây Ninh, trong lúc uống một chút men rượu và vô tình chớp được bức ảnh cũng khá thú vị post lên chia sẻ cùng anh em. Tự nghĩ sẽ đặt cho bức ảnh kia một cái tên cho sự Bình an của chú ếch nhỏ.

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Trungduart có dịp tới vườn 1 người bạn cũ ở Tây Ninh, trong lúc uống một chút men rượu và vô tình chớp được bức ảnh cũng khá thú vị post lên chia sẻ cùng anh em. Tự nghĩ sẽ đặt cho bức ảnh kia một cái tên cho sự Bình an của chú ếch nhỏ.
Hehehe, Lưu linh tái thế đó :D Nó đang ngẫm nghĩ tìm cách vào bên trong :D

hoang hieu ngan

Thành viên
Gởi ban QT MẠNG

Sao cái hình như trên chỉ có chữ hình ảnh thu nhỏ mà không sao mở được vậy các bác, một số bài mới đăng hgooif tháng 9, 10 mà cũng không còn xem được hình nữa. Chán quá!!!!!!!!

dailoc

Thành viên tích cực
Bức ảnh cho thấy một khoảnh khắc yên bình hiếm hoi giữa cuộc sống đang vô vàn sôi động. Chú chẫu chàng rất vô tư và dễ thương!
Cũng với chủ đề tương tự, năm trước mình "chộp" được ảnh cái tổ chim ngay trên ban công nhà mình, chia xẻ cùng Dũng cho vui: