Bắc Giang đầu xuân - thắm đượm tình anh em.

thanhvan62

Quản lý mới
Cảm ơn tấm lòng nhiệt tình của hội trưởng NgocKien,ae Hà Nội,Bắc Ninh và toàn thể anh em và các cấp lãnh đạo trong và ngoài tỉnh kết hợp, giúp đỡ... Với sự tham của các bạn, là nguồn động viên tạo lên sự thành công buổi offline cay canh viet nam.com tại tỉnh Bắc Giang. Là một thành viên trong buổi gập mặt! tôi được nói lời cảm ơn sâu sắc nhất ...Xin cảm ơn ..

haohuynhde

Thành viên tích cực
Buổi giao lưu hay quá vậy mà không đi được, E cũng quê ở BG đó, lần sau tổ chức cho em tham gia nhé.

thang10

Thành viên
kieen owi em xem laij hinnhf ddi xanh và mờ quá
==================================
kiên ơi em xem lại hình đi mờ quá

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Bữa trước có bài "ghẹo" bác Thăng. Nay lần đầu được thấy chân dung bác, có dịp mong được diện kiến.

===========

@ Ngọc Kiên: Chú Kiên "mần ăn" khéo quá, anh em trong này còn lâu mới theo kịp chú được. Thanks!

snake

Thành viên tích cực
Buổi họp mặt đầu năm Tại Bắc Giang do bác Thạo khởi sướng là bước đệm rất quan trọng. và sáp tới khi hội BG chính thức thành lập có được sự trợ giúp của bác Thanhvan62 và bác Hagolua thì hội cây cảnh Bác Giang sẽ phát triển không ngừng. Cảm ơn Bác Thạo cùng toàn thể anh em BG đã đón tiếo chu đáo.

ha go lua

Thành viên
cám ơn chú kiên đã quan tâm đến những tác phẩm của ha go lua anh mong một ngày gần nhất chú cùng những ae yêu thich những
tác phẩm tùng và lũa gặp nhau tại lục ngạn ,!
ở đời chơi cũng tùy duyên ...đói đến thì ăn mệt ngủ liền,.!

quangthaolg

Thành viên
Mọi người cũng nhắc tới Hải luôn đó,anh em BN hôm qua rất nhiệt tình đến dự cũng khá đông :D

Tha cho lần này,làm anh vất vả chạy đi chạy lại bở hơi tai :D

Cảm ơn các em nhiều,đã luôn theo sát và động viên cho anh chị em thành viên hội miền bắc.

Rất vui khi diễn đàn có thêm những thành viên giàu kinh nghiệm và nhiệt huyết như anh Hà,em mới được xem những tác phẩm rất đặc sắc của anh,rất mong anh mang những kinh nghiệm chia sẻ cùng anh em trên diễn đàn cũng như ngoài thực tế.

Anh đang bận quá,rảnh anh sẽ up tiếp.Anh Thạo chủ nhà đâu rồi, trốn đâu mất tiêu thế:D
Quangthaolg xin chân thành cảm ơn toàn thể ACE diễn đàn cùng Ace yêu thích môn nghệ thuật cây cảnh nghệ thuật.đã danh thời gian vàng ngọc cho quangthaolg buổi gặp đầy ý nghĩa và chân thành nhất
quang thạo cũng xin chia xẻ một số tình cảm bằng hình ảnh nhé.
Đúng 8h30 ae ơ bắc ninh có măt tại hội trường

anh e đến đã tranh thủ gặp nhau giao lưu trước giờ khai mac
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201203056410nzy4mjkxot320293.jpeg[/IM
[IMG]http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201203056410nzy4mjkxot320293.jpeg
sau màn khai mạc món ẩm thục ko thể thiếu trương trình cây nhà lá vườn

Quả là cặp đôi hoàn hảo

sau buổi hội nghị ban tổ chức họp bàn rút kinh nghiệm hội trương ngọc kiên và ae dđ cho chủ nhà nhưng kinh nghiệm quí báu để làm đợt sau và ae đã thống nhat quan điểm .cảm ơn ngọc kiên cảm ơn anh em hẹn ngày găp mặt.

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực
Buổi off sau nhất định em sẽ tham dự & tham mưu với anh từ A-Z
Bác Thạo vất vả nhất,chúc mừng bác vì buổi gặp mặt thành công ngoài mong đợi!

Cảm ơn anh Thạo, cảm ơn anh em Bắc Giang đã tổ chức buổi gặp mặt đầu xuân thành công, cả một buổi chiều anh em đi thăm nhà,giao lưu vườn của các thành viên, dành cho nhau nhiều lời chúc thật cảm động và thực sự anh em không muốn chia tay.
------------------------------------------
Chúc mừng thành công của ACE Bắc Giang đã có buổi gặp mặt đầy niềm vui, sự sẻ chia ...và gắn kết những người đam mê SVC . Chúc các bác sức khỏe và luôn thành công...:)>-:)>-:)>-

thang10

Thành viên
bạn trần hùng thân mến , rất hân hạnh được đón tiếp bạn tại quê hương kinh bắc
[/IMG]
toàn thể anh em nâng cốc chúc mừng buổi gặp mặt
[/IMG]
[/IMG]

quangthaolg

Thành viên
sau buổi giao lưu hội nghị ACE đi tham quan tại các vườn các thành viên khu vục thị trần vôi
vườn anh Thanh Hà

Hội trưởng Ngoc Kiên cùng ACE chụp anh lưu niêm với chủ nhà Thanh Hà

haohuynhde

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh Kiên được đứng cùng thành viên nữ xinh đẹp và duy nhất hihi.

huong84

Thành viên tích cực
các anh tổ chức hoành tráng quá :D, hình như hôm đấy trời mưa đúng ko ạ?

ditimmatkhau

Quản lý mới
AE họp mặt vui quá, chúc cho ae Bắc Giang sau buổi gặp mặt đầu Xuân ngày càng đoàn kết, nối vòng tay lớn, thắp lên ngọn lửa đam mê của AE Bắc Giang cũng như ae các tỉnh thành trong cả nước nói chung!
Hẹn ngày được giao lưu cùng ae Bắc Giang!

quangthaolg

Thành viên
các anh tổ chức hoành tráng quá :D, hình như hôm đấy trời mưa đúng ko ạ?
HƯơng ơi sáng trời tạnh rất đẹp,sang chiều trời mưa hơi năng hạt chút.
ACE bg mong các bông hoa của DĐ về mà không có ai buồn quá(dòng sông không thương mà):D

quangthaolg

Thành viên
AE họp mặt vui quá, chúc cho ae Bắc Giang sau buổi gặp mặt đầu Xuân ngày càng đoàn kết, nối vòng tay lớn, thắp lên ngọn lửa đam mê của AE Bắc Giang cũng như ae các tỉnh thành trong cả nước nói chung!
Hẹn ngày được giao lưu cùng ae Bắc Giang!
đến hôm ra mắt CLB diễn đàn bạn hãy sắp xếp để về giao lưu với ae Bg nhé.:D~O)

ngockien

Super Moderator
Không thấy ảnh anh Kiên ơi.
Ảnh nặng quá anh Kiên ơi, vui quá, chúc mừng hội CCNT Bắc Giang và cảm ơn anh Kiên rất nhiều!
sao e ko se đươ ảnh nhỉ
Lạ thật,đã resize còn trên dưới 200 kb mà sao vẫn nặng như đá vậy trời ~X(

anh kiên thật là tài tình gắn kết anh em khắp nơi lại thành một mái nhà chung ccvn.com .và anh em cũng thật là nhiệt tình tham gia .

anh kiên ,khi nào tổ chức ở tỉnh hải dương nha .hải dương vẫn chờ anh .
Đợi Ninh về làm một trận tưng bừng nha em trai :D

@ Ngọc Kiên: Chú Kiên "mần ăn" khéo quá, anh em trong này còn lâu mới theo kịp chú được. Thanks!
Anh em khắp nơi cũng rất nhiệt tình lắm anh ạ,nhiều lúc em cũng bận lắm nhưng không đi không được,bởi tuy là hội trưởng nhưng toàn bị các bác ra quân lệnh :D