Bó đuốc Tây Nguyên

anthanhhoa

Thành viên
Tương lai quá.Chụp nhiều măt để thấy được nét đẹp của nó đi bác.Cám ơn đã chia sẻ!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Tương lai quá.Chụp nhiều măt để thấy được nét đẹp của nó đi bác.Cám ơn đã chia sẻ!
Bó đuốc này toàn gỗ khô. chỉ còn tí xíu mạch tươi. Cây đã ghép Sông Hinh. Hôm nào rỗi sẽ chụp nhiều mặt up lên tiếp nghen anh

centimet

Quản lý mới
Đê mô đẹp nha tiên sanh...lũa bên trái ở phía trên hơi nặng và có vẻ thừa thừa...ít đi tí cho cây mau cân đối được không anh

cung kính
Centimet

ngoc_dung

Moderator
Quấn vải, nhúng dầu, bật hộp quẹt nữa mới thành ngọn đuốc Tùng ơi .
Ngọn lửa Tây Nguyên này đẹp quá...
Là ngoc_dung đang tưởng tượng phương án phác thảo tuyệt vời này của bác Vinh đấy hi...:))

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Đê mô đẹp nha tiên sanh...lũa bên trái ở phía trên hơi nặng và có vẻ thừa thừa...ít đi tí cho cây mau cân đối được không anh

cung kính
Centimet
Nhờ Cent phác thảo dùm luôn nhé.
Vụ lũa bên trái cũng cân nhắc ghê lắm lắm luôn. Nhưng thôi cứ để nuôi cây cho thành phẩm rồi tính chuyện lũa sau cũng kg muộn đúng kg Cent?
==================================
Ngọn lửa Tây Nguyên này đẹp quá...
Là ngoc_dung đang tưởng tượng phương án phác thảo tuyệt vời này của bác Vinh đấy hi...:))
2 ông anh hùa nhau chơi em ha:((

lehidu

Thành viên tích cực
Cây lũa đẹp mà khó à nhen, làm sao tận dụng được những lũa đang có chứ phá đi rồi..... thì lấy keo dán lại sao.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cây lũa đẹp mà khó à nhen, làm sao tận dụng được những lũa đang có chứ phá đi rồi..... thì lấy keo dán lại sao.
Định bẻ đi ít 1 tí (chứ kg cắt) cho trên dưới bằng nhau 1 tí. Nhưng nếu lấy lên là bó đuốc thì để vậy luôn cho nó giống đuốc ha anh?