Bình Luận Cho BonSai Việt Nam

soncm

Thành viên tích cực
Qua em đi,tháng hết 60 lít rượu(2 anh em mình thôi) là nhiều tác phẩm nổi cả tiếng(ít nhất vang sang 4 thằng hàng xóm:)))
Ngọn Nam Gốc bắc cứ thế mà nện..........:)):)):))
Okơ! Cho anh địa chỉ nhen, đây đến cuối năm có lẽ AE mình có ngày gặp nhau. :-*

chiyenlap

Thành viên tích cực
Hi em! Em muốn chuyển thế cây thì đừng quên thế "khều cô gởi củi" nhé. :)):))=))=))=))
Trong ấy chưa có thế "thiên bồng tiên nữ " đâu,em cũng đang nghiên cứu,khổ cái lao vào là vợ ghen...:)):))8->:-SS

soncm

Thành viên tích cực
Trong ấy chưa có thế "thiên bồng tiên nữ " đâu,em cũng đang nghiên cứu,khổ cái lao vào là vợ ghen...:)):))8->:-SS
Haha.....! hai thế "thiên bồng tiên nữ " và "khều cô gởi củi" ý nghĩa chắc cũng không khác chi mấy há em ? :)):)):))

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Tội nghiệp anh lắm em, nhường em thử đó.... có gì vui kể anh nghe là được gồi. :p:)):)):)):)):))
Nhìn cây lúc khi vặt lá đẹp hơn là khi cây mọc lá là seo ta ?

Lúc nào rảnh ,bạn vào trang abc bónaii phần 3 : cành nhánh bonsai.
Bạn xem mình tạm giải thích ở mục bố cục xem có lủm được gì không
cho chuyện này nghe!

Vuongbonsai

Thành viên
Cây đẹp quá.Chúc mừng chủ nhân. nhìn cái cây mà thấy vững trãi, khỏe khoắn, bệ vệ, kín đáo về đường nét

soncm

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá.Chúc mừng chủ nhân. nhìn cái cây mà thấy vững trãi, khỏe khoắn, bệ vệ, kín đáo về đường nét
Cảm ơn bạn đã ghé thăm và cho lời bình. :emoticon-handshake:~O)~O)

già lu

Thành viên
Haiz... Nói mình ham hố thì cũng đúng nhưng không hẳn là vậy, bởi cái xứ của mình kiếm được cái phôi mini, hay nho nhỏ thôi thì cũng là cả một vấn đề!!! Nên có gì chơi nấy cũng chẳng dám đua đòi. Gần đây thấy phong trào sính ngoại dấy lên với phong cách này phong cách nọ, do đó lập trường mình có lẽ hơi bị lung lay. Nên có ý dò hỏi ACE so sanh xem mình hơn thua ở điểm nào để còn kịp mà sửa đổi cho hợp thời trang. :)) Cảm ơn anh đã có lòng khéo khen, tôi cũng chỉ mong muốn cố gắng cho bằng anh, bằng chị là vui qua ngàyrồi. :))
Rất thích lời này của anh.
Em là em không thích cái phường chẳng biết gì về hội nhập mà cứ to mồm a dua hai chữ "hội nhập"

soncm

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Bình Luận Cho BonSai Việt Nam

Rất thích lời này của anh.
Em là em không thích cái phường chẳng biết gì về hội nhập mà cứ to mồm a dua hai chữ "hội nhập"
Lâu rồi không gặp em nha Già Lu. >:/