Bán và nhận đạt hàng cưa và kéo Của Đức .

NaTuan

Quản Lý Viên
Mình bán hai mặt hàng giá bình dân . Và nhận đặt hàng cưa và kéo cắt cành cao cấp của hãng GERDENA của Đức . Đồ của Đức mình đã dùng nhiều năm về độ bền là hơn hàng của Japan .
Các bạn ai có nhu cầu dùng hàng cao cấp thì đặt hàng tai đây , trong hai tuần sẽ có hàng tại Việt Nam .
Chuyển hàng trên cả nước qua đường bưu điện , giá cước người mua trả .
Cảm ơn các bạn
Đã có hàng tại Hà Nội .
Kéo Nga có cộng lực , lưỡi thép tay cầm hợp kim lên rất nhẹ giá không VC = 340k .

Cưa gấp LUX lưỡi cắt , mặt cắt nhẵn như bào . Giá không VC = 430k

Cưa cao cấp GARDENA Giá 1150k đang có 1 cái . Đã bán .

Thanks .

NaTuan

Quản Lý Viên
Hàng của GARDENA nhận đặt
Thông tin về sản phẩm mời các bạn vào đây .
http://www.gardena.com/int/tree-and-shrub-care/secateurs/
Cưa 3 trong 1 . Cưa có 3 lưỡi có tác dụng khác nhau giá 1600k( nhận đặt hàng )

Kéo 8790 giá 1350k ( nhận đặt hàng ) loại này có nút điều khiển độ mở rộng hẹp của lưỡi kéo .

Giá 475k ( nhận đặt hàng )

luanle69

Thành viên
Kéo có cộng lực , lưỡi thép tay cầm hợp kim lên rất nhẹ giá không VC = 340k .

Thanks .[/QUOTE]

Kéo này của Nga phải không anh ? Vài bữa nữa ra Hà Đông qua anh lấy 1 chiếc

NaTuan

Quản Lý Viên

Thanks .
Kéo này của Nga phải không anh ? Vài bữa nữa ra Hà Đông qua anh lấy 1 chiếc[/QUOTE]
Đúng rồi đó bạn .
Cảm ơn .

honglong237

Thành viên tích cực
Mình bán hai mặt hàng giá bình dân . Và nhận đặt hàng cưa và kéo cắt cành cao cấp của hãng GERDENA của Đức . Đồ của Đức mình đã dùng nhiều năm về độ bền là hơn hàng của Japan .
Các bạn ai có nhu cầu dùng hàng cao cấp thì đặt hàng tai đây , trong hai tuần sẽ có hàng tại Việt Nam .
Cảm ơn các bạn

Thanks .
nghe có vẻ tò mò quá trời lun :( em mua cái kéo nhật gần 3 triệu cũng hơi trạnh lòng

cau_hai

Thành viên mới
Cảm ơn các bạn
Đã có hàng tại Hà Nội .

Kéo này của Nga phải không anh ? Vài bữa nữa ra Hà Đông qua anh lấy 1 chiếc
Đúng rồi đó bạn .
Cảm ơn .

sao bạn ở trên quảng cáo là hàng của ĐỨC
nhưng ở dưới trã lời là kéo củ NGA
bạn quảng cáo như vậy hơi mắc uy tín đó, hen quá có bạn SÁU nói cho mình biết,chứ không thì bị mua lầm đồ NGA thành đồ ĐỨC
cám ơn SÁU nhé

NaTuan

Quản Lý Viên
Đúng rồi đó bạn .
Cảm ơn .

sao bạn ở trên quảng cáo là hàng của ĐỨC
nhưng ở dưới trã lời là kéo củ NGA
bạn quảng cáo như vậy hơi mắc uy tín đó, hen quá có bạn SÁU nói cho mình biết,chứ không thì bị mua lầm đồ NGA thành đồ ĐỨC
cám ơn SÁU nhé
Tiền nào của đấy , các mặt hàng đều ghi rõ giá cả và chất lượng . Ban có thể lụa chọn từ giá thấp tới giá cao nhé .
url]http://www.gardena.com/int/tree-and-shrub-care/secateurs/[/url]
Cưa 3 trong 1 . Cưa có 3 lưỡi có tác dụng khác nhau giá 1600k( nhận đặt hàng )

Kéo 8790 giá 1350k ( nhận đặt hàng ) loại này có nút điều khiển độ mở rộng hẹp của lưỡi kéo .

Giá 475k ( nhận đặt hàng )

cau_hai

Thành viên mới
Tiền nào của đấy , các mặt hàng đều ghi rõ giá cả và chất lượng . Ban có thể lụa chọn từ giá thấp tới giá cao nhé .

có vấn đề thì đỗ thừa TIỀN NÀO CỦA ĐẤY, không thì quảng cáo nhận đặt hàng của ĐỨC, dụ cho các người ham đồ ĐỨC có giá rẽ đẻ đặt hàng cho .............
quảng cáo của bạn ở trên mới sữa lại CÓ CHỮ nga sao khi tôi đăng bài , có sai không??????????
không ngờ SÁU nói dúng, mua dụng cụ phải qua VNT mua mới khỏi bị nhầm.