bán rễ lục bình

bigbabol

Moderator
1 bao loại cám con cò, giá 120 ngàn đồng / 1 bao chưa phí vận chuyển
rễ lục bình là 1 loại vật liệu hữu cơ mà không có 1 loại hóa chất nào có thể so sánh được, rễ lục bình được sản xuất bằng công nghệ truyền thống đặc biệt có thể tái sử dụng nhiều lần, ý lộn có thể đắp lên mặt chậu tạo rêu và giữ ẩm, 1 bao có thể sử dụng cho một đống cây. rồi chỉ có vậy rớt tiền đi bà conX_X=))

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
giống bài keo dính chuột quá, lúc nào cũng mới cho ra đời trong khi năm 90 đã nghe rùi :))

thanhtiena5

Thành viên tích cực
a 3 cho e hỏi thêm 1 bao nặng bao nhiêu vậy a, khoảng 10kg k a, và đó là lục bình khô phải không

vivu

Thành viên tích cực
thế mà vẫn có khối bác trúng quả

1 bao loại cám con cò, giá 120 đồng / 1 bao chưa phí vận chuyển
rễ lục bình là 1 loại vật liệu hữu cơ mà không có 1 loại hóa chất nào có thể so sánh được, rễ lục bình được sản xuất bằng công nghệ truyền thống đặc biệt có thể tái sử dụng nhiều lần, ý lộn có thể đắp lên mặt chậu tạo rêu và giữ ẩm, 1 bao có thể sử dụng cho một đống cây. rồi chỉ có vậy rớt tiền đi bà conX_X=))

bigbabol

Moderator
xin lỗi anh em, giá là 120 ngàn đồng cho 1 bao nhé
anh em nào chấp nhận giá này xin vui lòng đăng ký lại
lưu ý số lượng lần này có hạn, chỉ có 12 bao thôi

MinhThang

Thành viên tích cực
Rễ này được sản xuất trên dây chuyền hiện đại nhập từ Cộng hoà Liên ban Đức, nên anh em an tâm về cái khoảng tiệt trùng nha, rất tốt cho cây trồng đặc biệt là các cây sơ sinh.

Bao con cò loại 5 kg hay loại 25 kg vậy 3B? Mới lộn giá rồi nên hỏi cho kỹ.

bigbabol

Moderator
Rễ này được sản xuất trên dây chuyền hiện đại nhập từ Cộng hoà Liên ban Đức, nên anh em an tâm về cái khoảng tiệt trùng nha, rất tốt cho cây trồng đặc biệt là các cây sơ sinh.

Bao con cò loại 5 kg hay loại 25 kg vậy 3B? Mới lộn giá rồi nên hỏi cho kỹ.
dạ con cò 25kg nha anh, xác nhận anh lấy 3 bao:-j:-j:-j:-j

tuanvl

Thành viên
ở miền tây nhiều lắm anh có lấy hàng cho em ký gởi với . hi hi..... . chúc anh đắt hàng

bigbabol

Moderator
ở miền tây nhiều lắm anh có lấy hàng cho em ký gởi với . hi hi..... . chúc anh đắt hàng
ok, bạn vớt và làm sạch đi, đưa lên đây bán luôn cần gì ký gửi, chúc bạn mua may bán đắt khi kinh doanh, có gì vướng mắ alo mình chỉ giúp bán

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
anh đăng ký 1 bao 3 bol ha .gửi xuống anh trả tiền vc cho nhe ,còn tiền anh gửi cho bác sĩ HẢI [CA NA ] gom hộ cho em nhe .ít quá gửi ngân hàng ko tiện .hiiiiii

bigbabol

Moderator
anh đăng ký 1 bao 3 bol ha .gửi xuống anh trả tiền vc cho nhe ,còn tiền anh gửi cho bác sĩ HẢI [CA NA ] gom hộ cho em nhe .ít quá gửi ngân hàng ko tiện .hiiiiii
dạ anh gửi cho anh Đồng giúp em đi vì em còn nợ anh ấy 650 ngàn, anh đưa cho anh Đồng 150 ngàn nha anh, hàng sẽ về đến anh đã bao gồm phí vận chuyển, năm nay bán hàng được cho anh Hoàng chắc là thắng lớn đây hjhj
1 em bao nha, tưởng 120 đồng thì lấy 100 bao 8-}
ok em lấy 1 bao, giá là 120 ngàn đồng nha emO:)

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Mùa này sau vườn tôi lục bình trôi đầy rạch nhưng để vớt, giặt sạch bùn, phơi khô rồi bán 120 ngàn 1 bao thì tôi xin kiếu