Bán mỡ bôi liền sẹo và ghép cây , do Nga sản xuất .

NaTuan

Quản Lý Viên
Giá bán thỏi 200g = 157000 đồng và thỏi 150g = 125000 đồng ( giá chưa có phí vận chuyển , giao hàng trên cả nước bằng đường bưu điện ) Bao vận chuyển cho khách hàng mua từ 5 thỏi trở lên .
Cảm ơn .

Qua 2 năm mình dùng thử loại mỡ chuyên dùng cho nhà vườn do Nga sản xuất thấy rất hiệu quả mà giá thành lại rẻ hơn keo của Japan nhiều .
Đặc tính của loại này là khi bạn dùng bôi vào vết thương của cây nó sẽ ngấm vào thớ gỗ của cây , còn lại nó sẽ tồn tại trên vết cắt cho tới khi vết thương liền sẹo hoàn toàn mà vẫn nhìn thấy mỡ còn đọng lại .
Tôi khi còn ở Nga đã đi tới những vườn trồng táo của họ và đã nhìn thấy những nhánh táo có đường kính mặt cắt khoảng 15 cm mà đã cuốn hết sẹo , những vẫn thấy mỡ tồn tại trên cái hút trạch .
Và đặc biệt là nó đã chữa khỏi hoàn toàn bệnh nấm sùi ở cây sanh chỉ sau 2 lần bôi .
Vậy hôm nay tôi đưa lên đây nếu có nhiều người thích dùng thì mình có kế hoạch nhập thử 1 ít về .
Và điều đặc biệt là nó có thể thay thuốc bôi lũa nữa . Khi bôi vào gỗ sẽ nổi màu rất tươi và giũ được sắc màu tự nhiên .
Thanks mọi người vào xem
.

Loại này nhà máy tạm thời hết hàng .
Còn loại dưới đây mình cũng đã dùng từ năm 2008 chất lượng như nhau ( Mình đang nhờ người dịch nội dung sản phẩm để cho các bạn biết )
Up lại hình .

Giá cho 1 sản phẩm 150gr là 125k . Vậy thông báo cho anh em biết , ai có nhu cầu thì đặt hàng để mình có kế hoạch nhập về .
Cảm ơn các bạn quan tâm .
Tên: DẦU THÔNG DÙNG CHO CÂY TRỒNG TRONG VƯỜN
Chất làm liền sẹo các vết thương cho cây ăn quả và cây cảnh khi ghép cây, ghép mắt hoặc cắt tỉa cành, vết cháy xém do ánh sáng mặt trời.

Thành phần: mỡ dầu mỏ petrolatum, nhựa thông và các chất phụ gia có hoạt tính sinh học.

Cách dùng: dùng dao cắt bỏ các phần vỏ bì bị chết khô và tách khỏi phần gỗ đến phần gỗ tươi, làm sạch, sát trùng chỗ bị tổn thương bằng đồng sunfat và dùng thìa gỗ quét lên đó một lớp mỏng dầu thông dùng cho cây trồng trong vườn.
Khi bịt kín các vết thương sâu cho phép bổ xung chất độn vào dầu thông đã được làm mềm (đá phấn, đolomit v.v... với tỷ lệ 1:1).
Chú Ý . Theo kinh nghiệm của mình .Tất cả các vết thương của cây đều phải để khô miệng rồi mới dùng chất này bôi lên .
Cách bảo quản: Chất này dễ cháy. Cất giữ tại nơi tối thoáng mát, cách xa các nguồn lửa và các dụng cụ đun nóng. Khi hết hạn bảo quản sử dụng theo công dụng có tính đến chất lượng sản phẩm. Bao bì đựng sản phẩm nên đốt hoặc đưa đến cơ sở thu gom rác.
Thời hạn bảo quản có bảo hành: 03 năm
Nhà sản suất: Xí nghiệp ЗАО “Костромской химзовод”
Nước Nga 156026, Thành phố Кострма, phố Речная 20
Theo đơn đặt hàng của xí nghiệp ЗАО “ТПК Техноэкспорт”
Nước Nga, Tỉnh Матсква, Thành phố Сергиев Посад, Phố Силина,

Ngày sản xuất:
Dầu thông không thuộc về thuốc bảo vệ thực vật và chất nông hóa và không thuộc diện phải đang ký nhà nước.
Các biện pháp đề phòng: Khi làm việc với dầu thông nên sử dụng găng tay cao su. Khi bị dầu thông dây lên da dùng giẻ khô lau sạch vết dầu rồi rửa bằng nước xà phòng ấm.
Yêu cầu kỹ thuật TY 2387- 012- 02952213- 96
Cấp độ nguy hiểm: 4
ГРИН БЭЛТ @ - Nhãn hàng hóa đã đăng ký của xí nghiệp ЗАО “ТПК Техноэкспорт”.
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng!

dungvan

Moderator
Trả lời: Mỡ bôi liền sẹo và ghép cây .

Hay quá anh. Ở cái topic bệnh sùi của cây Sanh em đã định hỏi anh xem thuốc này mua ở đâu. Cho em ké một ít nhé.
Hạn sử dụng của nó có dài không anh?
Thank!

NaTuan

Quản Lý Viên

Hay quá anh. Ở cái topic bệnh sùi của cây Sanh em đã định hỏi anh xem thuốc này mua ở đâu. Cho em ké một ít nhé.
Hạn sử dụng của nó có dài không anh?
Thank!
Được 3 năm em ah . Nếu có nhiều người dùng thì anh sẽ nhập về .
Thanks

thanhvan62

Quản lý mới

Anh đăng ký từ 5 típ trở lên.. có alo nha !

seamen

Thành viên
Re: Mỡ bôi liền sẹo và ghép cây .

Giá như thế nào anh Tuấn, nếu được em đăng ký 2 hộp nhé.

dungvan

Moderator

Hạn sử dụng dài như vậy là OK đó ạ. Anh thử tính toán sơ sơ xem giá nó khoảng bao nhiêu tiền VN thì anh em dễ cân nhắc hơn đó ạ.
Dù gì thì em biết là các loại thuốc chuyên dùng cho cây cảnh do Nga sản xuất đều rất tốt, em có biết vài loại mà không thể kiếm nổi ở VN đó ạ. Để em tìm lại tên của mấy loại đó rồi gửi cho anh xem, nhân thể nếu tìm được nguồn thì nhập về luôn anh ạ.

NaTuan

Quản Lý Viên
Trả lời: Re: Mỡ bôi liền sẹo và ghép cây .

Anh đăng ký từ 5 típ trở lên.. có alo nha !
Ok anh . Em toàn dùng loại này , nước không ngấm được vào thịt ( gỗ )
Thanks anh
Giá như thế nào anh Tuấn, nếu được em đăng ký 2 hộp nhé.
Anh đang hỏi lại giá , có gì sẽ báo anh em .
Thanks em .

NaTuan

Quản Lý Viên

Hạn sử dụng dài như vậy là OK đó ạ. Anh thử tính toán sơ sơ xem giá nó khoảng bao nhiêu tiền VN thì anh em dễ cân nhắc hơn đó ạ.
Dù gì thì em biết là các loại thuốc chuyên dùng cho cây cảnh do Nga sản xuất đều rất tốt, em có biết vài loại mà không thể kiếm nổi ở VN đó ạ.
Anh đang bảo em của anh nó hỏi lại giá . Có gì sẽ báo .
thanks em .

hero007

Thành viên tích cực

Có cho em đăng ký 3 tuýp anh Tuấn nha!

NaTuan

Quản Lý Viên

giá bao nhiêu 1 típ vậy anh?
Hiện tai chưa có hàng và giá cũng chưa , anh đang liên lạc để nhập hàng về , khi có sẽ báo giá cho anh em quan tâm .
Cảm ơn em .

ThôngXanh1

Thành viên tích cực

có hàng báo giùm em cái giá luôn nhé, thanks anh! :)

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Thanks Anh đã giới thiệu...loại nầy có lẻ tiện dụng đây.

tuandefzajj

Thành viên tích cực

a hỏi giá rùi nhập về giúp ae trị bệnh sùi ở sanh. chứ cơ bản ae bó tay với nó rồi

NaTuan

Quản Lý Viên

có hàng báo giùm em cái giá luôn nhé, thanks anh! :)
Sẽ báo giá ngay khi có hàng .

Thanks Anh đã giới thiệu...loại nầy có lẻ tiện dụng đây.
Cảm ơn em , anh đã dùng nó 2 năm nay thấy cũng hiệu quả .

có thì alo em nha Anh Tuấn.
Sẽ báo ngay khi có hàng .

a hỏi giá rùi nhập về giúp ae trị bệnh sùi ở sanh. chứ cơ bản ae bó tay với nó rồi
Cảm ơn em .

NaTuan

Quản Lý Viên

Hiện nay dang tuýp như ở trang 1 nhà máy sản xuất đang hết hàng .
Giờ còn dang đóng gói bao bì như này mỗi cục 200gr , loại này mình cũng đang sử dụng chất lượng như nhau chỉ khác bao bì đóng gói thôi .
Giá khoảng 157000 đồng \ cục 200gr . Vậy anh em nào có nhu cầu thì đặt hàng mình sẽ nhập về .
Thanks các bạn đã quan tâm .