Bán hòn đá quý phong thủy Ngọc đa sắc hóa mã não (chalcedony) - giá giao lưu

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Trả lời: Bán hòn đá quý phong thủy Ngọc đa sắc hóa mã não (chalcedony) - giá giao lưu

đá đẹp,nước đánh bóng khá chuẩn.giá mềm!chúc anh sớm bán được hàng để mời em đi nhậu:D

honglong237

Thành viên tích cực
Trả lời: Bán hòn đá quý phong thủy Ngọc đa sắc hóa mã não (chalcedony) - giá giao lưu

Viên này có bị nứt tý nào không anh ?

hung78

Quản lý

chúc e mau đi

dangvanhung

Thành viên tích cực

đá đẹp,nước đánh bóng khá chuẩn.giá mềm!chúc anh sớm bán được hàng để mời em đi nhậu:D
Kể cả đá không đi thì money cũng ra đi để mời em đi nhậu được mừ. hic hic

Thịt mèo nha, a quên...... em có quan niệm Đen đủi không nhỉ ???? thôi chết......... anh thì thích mèo thui
==================================
Viên này có bị nứt tý nào không anh ?
không nứt anh nha. Đá đẹp, nước đá ngon lành. Yên tâm nha anh

Đá là ngọc - Ngọc là khoáng sản - khoáng sản thì đến lúc cạn kiệt..... nhanh tay nhen

Thank
Riêng anh alo thì em giảm giá đến mức tối đa nhé.

he he. Hôm rồi thấy tản mãn cuối tuần thức lỗi cùng anh em vì không đi off đc, tưởng bỏ anh em rùi chứ. Em chưa bỏ FR thì anh chưa bỏ được đâu........... nghiện nặng rùi
chúc e mau đi
Thank anh nhiều nha. Nhớ ghé góp vui

dangvanhung

Thành viên tích cực

Up......... ế hàng. Giảm còn 500k. Mau đi kẻo lại để chơi nữa

Mê BonSai

Thành viên tích cực

Up hộ cái kakaka loai này mình mù tịt :))

greenstar

Thành viên tích cực

Cũng khoái ghê,nhưng đang nghèo nên chịu.Hẹn a khi khác.

luutan

Thành viên Mua Bán

bao vận chuyển luôn hả anh?

dangvanhung

Thành viên tích cực

bao vận chuyển luôn hả anh?
xác nhận đã bán - đóng hàng đi Hải Phòng.

Chúc mừng chủ nhân mới,

Thank mọi người ghé xem ủng hộ :)>-

luutan

Thành viên Mua Bán

xác nhận đã bán - đóng hàng đi Hải Phòng.

Chúc mừng chủ nhân mới,

Thank mọi người ghé xem ủng hộ :)>-
trời mình mới hỏi để biết tổng chi phi bao nhiêu thôi mà.[-X[-X

dangvanhung

Thành viên tích cực

trời mình mới hỏi để biết tổng chi phi bao nhiêu thôi mà.[-X[-X
Ủa. Vậy ai chiều ni gọi qua điện thoại xác nhận là hàng về Hải Phòng nhỉ ???

hung78

Quản lý

Ủa. Vậy ai chiều ni gọi qua điện thoại xác nhận là hàng về Hải Phòng nhỉ ???
sao bán rẻ thế mà vẩn bể gạch hả

dangvanhung

Thành viên tích cực

Đính chính: xin lỗi nhầm chủ nhân, do chủ nhân gọi điện qua điện thoại mà không để lại comment

Đá được chuyển về cho chủ nhân có Nick name: ductoanvqh có số điện thoại: 0913 064 856 - Nơi ở: Hải Phòng

Đã xác nhận lại.

Thanks

phovanghoe

Thành viên tích cực

đá đẹp thế này., bác mặt đỏ nhanh thật :>, 500k +ship là siêu mềm à, còn hạt nào nữa ko anh ơi?

dangvanhung

Thành viên tích cực

đá đẹp thế này., bác mặt đỏ nhanh thật :>, 500k +ship là siêu mềm à, còn hạt nào nữa ko anh ơi?

Hàng giao lưu đợt này có hạn. Tổng cộng 3 sản phẩm, còn 2 sản phẩm nữa.

Đừng quên theo dõi nhé Quý bạn hữu.........

To be continued..........

hailuacamau

Thành viên mới

Chào anh Hùng

số hàng của Mình khi nào giao vậy? cố gắng trước tết nha! cám ơn anh!

dangvanhung

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Bán hòn đá quý phong thủy Ngọc đa sắc hóa mã não (chalcedony) - giá giao

Chào anh Hùng

số hàng của Mình khi nào giao vậy? cố gắng trước tết nha! cám ơn anh!
Hàng kia có sẵn.

Hàng khắc 3 câu chữ trên 1 hòn thì không hòn nào khắc được. chắc phải qua năm đi lấy đá đã. Hôm rồi khắc mà không đủ kích thước nên nhìn không hợp lý, 3 câu của anh phải khắc trên hòn rất to có mặt phẳng lớn, trọng lượng mỗi hòn tầm 3kg anh à.

Thân mến,

hailuacamau

Thành viên mới

Vậy anh Hùng chuyển vào giúp tôi loại 20K hết đi, loại khắc 3 chử khỏi làm, gì định biếu bạn bè trước tết, anh cần đối lấy đủ số tiền mình đã chuyển , chọn các câu Tâm, Nhẩn, Hiếu, Phúc Lộc,,, nhiều hơn giúp Thông. Cám ơn Anh