Bàn xoay inox

dongnpvp

Thành viên
Có vẻ ổn đây,nhưng a làm cái đế cao lên tý đi.Giả sử có cây to,bàn này chịu đc nhưng khi uốn thì phải đặt tới tầm thì lại phải kê ghế chẳng hạn,mà cái ghế đó ko chịu đc lực nặng thì toi mất.
Để khi nào có thời gian và cảm hứng chút anh sẽ nghiên cứu. Đế cao thì dễ mà, chú muốn cao bao nhiêu có bấy nhiêu. Cho anh một con số đi. Làm cái này lâu công lắm nên anh cũng ngại. Chú phải đến nhà anh đè anh ra bắt anh làm thì mới được à.

vn1102

Thành viên
Nó đang ở với em, yêu nhau quá không xa nhau được anh ạ. Hihi. Chắc tại nó xấu hoặc không tiện dụng hay sao á. Em thì không thể sống thiếu nó được rồi. Tầng trên 1 cái, tầng dưới 1 cái, ở HN 1 cái. :D
Lần trước nhiệt tình thế còn gì, bảo nhượng em nó lại cho anh thì k chịu :D dùng làm gì mà tận 3 cái vậy trời :D
Nhưng đúng là đế cao tầm 20-30cm thì chuẩn hơn. :D

dongnpvp

Thành viên
Lần trước nhiệt tình thế còn gì, bảo nhượng em nó lại cho anh thì k chịu :D dùng làm gì mà tận 3 cái vậy trời :D
Nhưng đúng là đế cao tầm 20-30cm thì chuẩn hơn. :D
Hì, Chắc phải các thêm mấy cây đỗ quyên anh ơi. Hôm nào rảnh làm thêm sẽ giao lưu với anh một chiếc cho máu. Chiều cao thì như anh nói rồi, nếu có yêu cầu riêng gì khác về sản phẩm này thì nhắn tin vào hòm thư cho em nhé.

Nhà làm được, để chạy lên chạy xuống đỡ phải vác bàn xoay theo mà anh. :D

vn1102

Thành viên
Hì, Chắc phải các thêm mấy cây đỗ quyên anh ơi. Hôm nào rảnh làm thêm sẽ giao lưu với anh một chiếc cho máu. Chiều cao thì như anh nói rồi, nếu có yêu cầu riêng gì khác về sản phẩm này thì nhắn tin vào hòm thư cho em nhé.

Nhà làm được, để chạy lên chạy xuống đỡ phải vác bàn xoay theo mà anh. :D
Cám ơn Đông :)