''Bài tập về nhà'' của 3B

hungbonsai

Thành viên tích cực
em thấy hai cây thân tử cũng không đuoc đẹp nên cũng không cần giữ lại quá anh vũ ,nếu nó quái mềm thì để lại chứ nó đơ vậy chắc theo em cắt thì cắt luôn mấy cái xấu luôn đi anh vũ ,mct cắt phần trên chuyển nhịp tuy hơi vết cắt to nhưng mct khi mình làm thành phẩm em nghĩ nó cũng bo lại luôn rồi

em cắt luôn
[IMG=http://img11.imageshack.us/img11/9109/picture2374zps74439bd0.jpg][/IMG]

Uploaded with ImageShack.us
==================================

Uploaded with ImageShack.us

TUANKHANH

Moderator
Kiểu này anh phải canh mua hết phôi của anh Ba về cắt rồi đăng lên bán kiếm cà phê anh ơi :p

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
lo mà bỏ vợ qua 1 bên ấp nó đi anh,..trời lạnh lắm ah,...:p
nhìn thèm quá,...chẵng lẽ chiều nay mình qua nửa hả ta...

doanvunguyen

Thành viên tích cực
3B mới gọi cây 1 chuyển cho em gấp vì ảnh nói không muốn bán cho anh nữa kìa
để ....mai tính nhen:p
nhưng dù gì thì tớ cũng lời 1 số em mini đang giâm rồi ( cầu cho nó sống [-O< )
Kiểu này anh phải canh mua hết phôi của anh Ba về cắt rồi đăng lên bán kiếm cà phê anh ơi :p
đang canh me dụ hắn đây>:)

lo mà bỏ vợ qua 1 bên ấp nó đi anh,..trời lạnh lắm ah,...:p
nhìn thèm quá,...chẵng lẽ chiều nay mình qua nửa hả ta...
thời tiết này chắc không đến nỗi [-O<, nhưng cũng đang hồi hộp#-o, rảnh thì chiều ghé ~O)

Nhìn xong chẳng nói nổi điều gì :-bd=D>^:)^
có câu: hết chổ chê, chỉ còn chổ ....chửi đó anh:emoticon-itwasntme:

PHATGV

Thành viên
cắt rùi giá lên gấp.................xxxxx anh nhỉ, mà trước đây anh và anh 3B chưa thỏa thuận giá hả, như vậy thì em dt anh 3b lấy giá 10.............thùng sữa nha, anh ko chuyển khoản, thì chuyển cây vào em nhe. em chuyển cho chú 3 giúp anh. hihi, chú mừng anh, em chỉ nói cho không khí vui hơn thui, chứ ko ý gì nha anh trai, rất vui được học hỏi cách cắt phôi của anh, hy vọng có dịp gặp anh để học thêm nhiều điều.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
phôi 1 cắt rất đẹp...
cam ơn anh, hôm nay đã tạm thành phẩm , mời anh xem nhéX_X

:D:D:D:D

mang cây về nhà ngay, 3B nhìn thấy đẹp quá đòi lại không bán nữa bạn ui.
tks, đã cất kĩ;))

cắt rùi giá lên gấp.................xxxxx anh nhỉ, mà trước đây anh và anh 3B chưa thỏa thuận giá hả, như vậy thì em dt anh 3b lấy giá 10.............thùng sữa nha, anh ko chuyển khoản, thì chuyển cây vào em nhe. em chuyển cho chú 3 giúp anh. hihi, chú mừng anh, em chỉ nói cho không khí vui hơn thui, chứ ko ý gì nha anh trai, rất vui được học hỏi cách cắt phôi của anh, hy vọng có dịp gặp anh để học thêm nhiều điều.
hjhj, học hỏi gì mình bạn ơi, ăn may đó:">, mong sẽ có dịp giao lưu với nhau>:D<