anh vinh và mọi người nhìn chậu này ok ko

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Bằng đá hả bạn? đẹp lắm, chúc mừng. Cố mẫu nào nhỏ và cạn như cái đôn không bạn?

lnvinh

Super Moderator
Chậu đá chạm Mai Lộc, nét chạm đẹp, ...nhưng mà ngán cái dzụ nặng quá à.

vanluat

Thành viên
Bằng đá hả bạn? đẹp lắm, chúc mừng. Cố mẫu nào nhỏ và cạn như cái đôn không bạn?
lúc này thì ko có nhưng ,,bởi vì mình ko sản xuất đại trà chuyên theo đơn đặt mà thôi:)):)):))

tankhaison

Thành viên
Chậu đẹp lắm! Chúc mừng chủ nhân! Mong chủ nhân sớm có cây xứng đáng với chậu! Khi nào vận chuyển gọi em đến khiêng đỡ cho nhé:))

vanluat

Thành viên
cái này gống lư hương quá, chậu gì mà sâu vậy
cảm ơn anh nghé thăm đây ko phải là lư hương chậu này em thiết kế sâu lòng vuông 80cm+100cm,,,cơ bản là em theo ý của khách hàng mà tjooi vì họ là thượng đế mà :)):)):))
==================================
Chậu đá chạm Mai Lộc, nét chạm đẹp, ...nhưng mà ngán cái dzụ nặng quá à.
hihihi các cụ dạy rồi nặng như đá mà ,còn nhớ em ko bác vinh ,em là thằng đưa anh về nhà anh kiên hôm ofniel hôm anh ra đó :)):)):))
==================================
Chậu đẹp lắm! Chúc mừng chủ nhân! Mong chủ nhân sớm có cây xứng đáng với chậu! Khi nào vận chuyển gọi em đến khiêng đỡ cho nhé:))
hàng này ko phải em mua về đâu mà em làm ra nó đó anh ạ

lnvinh

Super Moderator
hihihi các cụ dạy rồi nặng như đá mà ,còn nhớ em ko bác vinh ,em là thằng đưa anh về nhà anh kiên hôm ofniel hôm anh ra đó :)):)):))
À thì ra là em, anh nhớ là em có kể anh cho anh là em làm chậu đá, chậu này em làm hả?

vanluat

Thành viên
Mình đang muốn tìm 1 cái chậu như thế này để vào cây sanh ôm đá của mình. bạn cho mình biết giá 1 bộ chậu này là bao nhiêu được kg bạn???
nói chung là đồ đá ko rẻ ,,đối với bộ này rơi vào từ 30 đên 40 trêu đó anh ,chưa có cước vân chuyển

phovanghoe

Thành viên tích cực
với mẫu hoa văn ntnay và 1 số mẫu khác, a có làm tinh xảo trên đá đc hơn nữa ko ạ???
Chẳng hạn như tùng cúc trúc mai hay long li quy phượng hoặc cảnh mái đình làng biển, chùa chiền miếu mạo bến nc sân đình ao làng bụi tre ....

vanluat

Thành viên
với mẫu hoa văn ntnay và 1 số mẫu khác, a có làm tinh xảo trên đá đc hơn nữa ko ạ???
Chẳng hạn như tùng cúc trúc mai hay long li quy phượng hoặc cảnh mái đình làng biển, chùa chiền miếu mạo bến nc sân đình ao làng bụi tre ....
nói chung đó là trong khả năng của mình rồi ko khó mình ok tất vì mình là thợ điêu khác mà,,,cảm ơn ban đã hoi thăm