anh vinh cùng anh em trên diễn đàn cho em hỏi đây có phải là sanh lá móng không vậy?

quynhhoang

Thành viên
anh vinh cùng anh em trên diễn đàn cho em hỏi đây có phải là sanh lá móng không vậy?

em có cây sanh nhỏ này nhưng ko biết có phải là sanh lá móng kô? vậy em nhờ anh em trên diễn đàn xem giúp em với, em cảm ơn mọi người.[ học hỏi, giao lưu, và tích luỹ]

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Trả lời: anh vinh cùng anh em trên diễn đàn cho em hỏi đây có phải là sanh lá móng kh

sát nhận ko phải lá móng

quynhhoang

Thành viên
Trả lời: anh vinh cùng anh em trên diễn đàn cho em hỏi đây có phải là sanh lá móng kh

==================================
vâng em cảm ơn bác nhiều tại vì em thấy lá của em nó cũng cong cong nên nghĩ nó là móng.

lnvinh

Super Moderator

Cứ cho là lá móng đi em, vì cũng giống móng đó, chứ anh cũng không rành mấy dzụ này lắm, lá nào cũng chơi miễ cây đẹp là được.

quynhhoang

Thành viên

vâng nhưng em hỏi anh một chút cây này của em anh có thể giúp em hoàn thành một cây đẹp được không nếu được anh có thể vẽ giúp em cây này không ạh nếu hình khó nhìn thì mai em up hình lại anh làm giúp em vơi nhé em cảm ơn anh nhiều.

Kihieulam

Thành viên tích cực

Không phải lá móng bạn ơi,

quynhhoang

Thành viên

vâng em cảm on bác nhiều nhé thạt ra thì em tháy lá của nó như vậy nên đưa nên nhờ mọi người xem júp jờ thì em biết trắc đó ko phải là lá móng rùi. hiiiiiiiiii

tạp pí lù

Thành viên

gốc trông cũng được đấy nhưng tay nhìn rườm quá chịu khó cắt ngắn các cành tơ sẽ cho ra nhiều chồi búp

honglong237

Thành viên tích cực

móng này là móng hải Hậu nha anh :D

quynhhoang

Thành viên

em cảm ơn các bác nhiều nhé, em cung tính ra tết là em cắt giờ vào đông rùi khi nào song em gửi nên các bác lại cho em vài nhận xét nhé.