Anh phong nguyen & vincentvo vui cùng anh em Hà Nội .

ngockien

Super Moderator
Ấm tình anh em, nhớ HN lắm rồi, tổ chức 1 sự kiện gì ở HN đi các bạn ơi, để AE có cớ hội tụ.>:D<
Dạ, Trước đây có kế hoạch tổ chức vào cuối năm nay ,nhưng dịp sinh nhật kỷ niệm 10 năm diễn đàn là một sự kiện lớn nên nhiều anh em chủ chốt của hội miền Bắc lên kế hoạch sẽ vào nam tham dự trong tháng 12 này. Vậy tổ chức sự kiện ở miền bắc có thể sẽ dời lại vào đầu năm sau anh Bình ạ.

Em cũng rất nhớ mọi người.

soncm

Thành viên tích cực
Dạ, Trước đây có kế hoạch tổ chức vào cuối năm nay ,nhưng dịp sinh nhật kỷ niệm 10 năm diễn đàn là một sự kiện lớn nên nhiều anh em chủ chốt của hội miền Bắc lên kế hoạch sẽ vào nam tham dự trong tháng 12 này. Vậy tổ chức sự kiện ở miền bắc có thể sẽ dời lại vào đầu năm sau anh Bình ạ.

Em cũng rất nhớ mọi người.
Hy vọng các AE MB vào Nam tham dự sn kỷ niệm 10 năm DD, mong được tiếp đón AE tiện thể ghé thăm Cà Mau.

ngoc_dung

Moderator
Hy vọng các AE MB vào Nam tham dự sn kỷ niệm 10 năm DD, mong được tiếp đón AE tiện thể ghé thăm Cà Mau.
Bọn em cũng hi vọng sẽ được gặp AE Cà Mau, em đt cho anh mà không liên lạc được .

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Hi vọng hội tụ 3 miền sẽ gặp nhau ngày sinh nhật diễn đàn.
Không biết 2 ông thần đèn này có ghé Nha Trang không he, nếu có ghé anh Nghĩa nhớ alo trước chút nhen, để sắp xếp giao lưu chút hihi.

ngockien

Super Moderator
Hi vọng hội tụ 3 miền sẽ gặp nhau ngày sinh nhật diễn đàn.
Không biết 2 ông thần đèn này có ghé Nha Trang không he, nếu có ghé anh Nghĩa nhớ alo trước chút nhen, để sắp xếp giao lưu chút hihi.
Em cũng rất mong muốn diện kiến anh em Nha Trang ,hy vọng được gặp các anh trong dịp sinh nhật diễn đàn sắp tới .

dungvan

Moderator
Ông Thầy ít tóc khà khà .

Thầy kính cận, mình thấy tay cầm bút là chuẩn nhất .

Nhìn hai ông thầy đồ trên mình thấy còn tin tưởng ( vì trông rất giống), chứ nhìn ông thầy râu xồm dưới đây mà thấy bất an quá.=))

Thầy đồ râu xồm :D

Ông bạn già, biết bao tư thế đẹp của tôi ông không chụp, lại nhè những lúc tôi sơ suất mà chụp thế, "ảnh" tệ quá.:D

dungvan

Moderator
Hai anh này đúng là có 1 chuyến đi đầy kỷ niệm khó quên
Hai vị này ra Hà Nội đúng thời điểm chuyển mùa nên ngoài các việc được thưởng thức các thứ khác, chỉ trong 2 ngày liên tiếp, hai vị đó cũng được thưởng thức hai kiểu khí hậu đặc trưng của Miền Bắc đó chú Xuân, đó là kiểu thời tiết Trời se lạnh, nắng nhẹ, tạnh ráo và kiểu thời tiết mưa phùn lất phất, se lạnh. Hai vị ấy khoái lắm.
Chỉ tiếc thời gian hơi ngắn nên các vị đó chưa được thưởng thức không khí uống trà nóng vỉa hẻ trong thời tiết giá lạnh, hai tay nắm chặt chén trà nóng, nhấp từng ngụm trà nóng mà cảm nhận rõ nước trà nóng lan dần trong người, thú vị lắm đó ạ.
Mong có dịp được đón Chú và Chú Hưng tại Hà nội.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
.
Mong có dịp được đón Chú và Chú Hưng tại Hà nội.[/QUOTE]

Tôi củng rất mong chuyện này sớm sảy ra.

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Nhân tiện cho em hỏi "Bánh nướng" và "bánh trung thu? khác gì nhau?
Cảm ơn anh DUngVan ạ!

Ps: mưa phùn thì ai bảo sướng e ko bik, nhưng về quê, đi đường đất trong tiết mưa phùn,
đường trơn, chân tê lạnh mà té 1 cái là thôi, xong rồi, rét run cập cập, teo cả...^^

dungvan

Moderator
Nhân tiện cho em hỏi "Bánh nướng" và "bánh trung thu? khác gì nhau?
Cảm ơn anh DUngVan ạ!

Ps: mưa phùn thì ai bảo sướng e ko bik, nhưng về quê, đi đường đất trong tiết mưa phùn,
đường trơn, chân tê lạnh mà té 1 cái là thôi, xong rồi, rét run cập cập, teo cả...^^
"Bánh nướng" và "bánh trung thu? khác gì nhau?
Vậy chú cho anh hỏi: "mrkhongbiet" và "Tetekh" khác gì nhau? :D

"Ps: mưa phùn thì ai bảo sướng e ko bik, nhưng về quê, đi đường đất trong tiết mưa phùn,
đường trơn, chân tê lạnh mà té 1 cái là thôi, xong rồi, rét run cập cập, teo cả..."

Chính vậy mới sướng, là nét quê hương. Giờ chú ở MN, có muốn cũng không có.
Cũng như anh, mùa này ở MB, muốn có cái nắng của MN cho mấy em Thông đen con con thì ..... cũng chỉ là mơ.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Bọn em cũng hi vọng sẽ được gặp AE Cà Mau, em đt cho anh mà không liên lạc được .
xuống cà mau mà Dũng và các ae kg ghé bạc Liêu là có người gửi đơn kiện lên trung ương hội SVC và 4R CCVN đó nhé Dũng. Nếu kg liệu mà hầu tòa đó.:)):)):))
==================================
Sáng nay HN 13 do, vào Quan cafe goi ly den da … ai cung nhin 8-}
Nhìn là phải rồi...13độ mà kêu đen đá kg giống ai.....Chỉ có hổ Cà Mau thui hè, uống nâu nóng đi Hổ đại Ca, đừng làm thằng em mắc mặt với ae đó. hi.....

Muốn ăn vạ ngoài đó hay sao mà ở hoài kg về vậy trời? chờ ae đuổi mới về hả anh Hổ đại ca:)):)):)) Dọt thôi

vanxeng

Thành viên tích cực
Thì ra các bác cốt cán hội miền bắc đã có sự chuẩn bị tiếp đón chu đáo với anh Phong và a Vinh. Tiếc là các anh không đăng lên Topic để a e ai rảnh thì tham gia sẽ vui hơn nữa!
Tks các anh!

ngoc_dung

Moderator
Ông bạn già, biết bao tư thế đẹp của tôi ông không chụp, lại nhè những lúc tôi sơ suất mà chụp thế, "ảnh" tệ quá.:D
Tôi lại thích cái ảnh này mà, rất tự nhiên...mà ông với Vinh đang soi gì mà kinh vậy ?

ngoc_dung

Moderator
Gọi cho em thêm một ly nữa anh Sơn nhé :D

xuống cà mau mà Dũng và các ae kg ghé bạc Liêu là có người gửi đơn kiện lên trung ương hội SVC và 4R CCVN đó nhé Dũng. Nếu kg liệu mà hầu tòa đó.:)):)):))
Em nhớ rồi anh Vũ Hồng ơi keke...
Em sợ bị phạt lắm :D

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
==================================

Nhìn là phải rồi...13độ mà kêu đen đá kg giống ai.....Chỉ có hổ Cà Mau thui hè, uống nâu nóng đi Hổ đại Ca, đừng làm thằng em mắc mặt với ae đó. hi.....

Muốn ăn vạ ngoài đó hay sao mà ở hoài kg về vậy trời? chờ ae đuổi mới về hả anh Hổ đại ca:)):)):)) Dọt thôi
e đây quanh năm với riêng cf thì lúc nào cũng đá, ko bao giờ uống nóng (nếu đi quán)