Anh em Hải Phòng điểm danh năm 2013!

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Cũng lâu rồi anh em Hải Phòng trên diễn đàn chưa gặp gỡ một cách chính thức! Không biết trong số những anh em đã từng gặp mặt ở các kỳ trước ai còn, ai mất! Không biết có anh em nào mới tham gia!
Năm cũng sắp hết! Thời tiết quá đẹp cho một cuộc off có rượu, có trà! Ductoanvqh mạn phép lập topic này trước là để điểm mặt anh em Hải Phòng trên diễn đàn, sau là để tụ tập chén chú chén anh, và nếu có thể tổ chức một hoạt động trưng bày nhỏ nhân dịp cuối năm 2013!
Chương trình chi tiết sẽ được anh em ta thảo luận sau. Bây giờ xin mời anh em Hải Phòng chúng ta cùng điểm danh để xem chúng ta có những thành viên nào nhé! Để tiện cho việc liên lạc khi cần mời anh em thông tin cụ thể như sau:
Nick: .....
Tên thật:.....
Số đt:......
Địa chỉ: .........
Mong anh em nhiệt liệt hưởng ứng!
.............................................................................................................................................................

Sau 1 ngày đăng đàn mới thấy anh em Hải Phòng hiện rơi rụng nhiều quá! Anh em mới chưa thấy! Có vẻ anh em vẫn còn e ngại, rụt rè hay dạo này phong trào ở Hải Phòng trầm lắng và đi vào chiều sâu nhể!
Danh sách tạm thời đến thời điểm này như sau và còn tiếp tục cập nhật!
1 - Longqaz (Chủ tịch hội đồng quản trị kiêm tổng giám đốc... mắc dù anh ta chưa ngó vô đây nhưng hắn không chạy thoát được đâu.)
2 - Xuantruong2012
3 - Mrduongle
4 - Vmhung_xambo
5 - Vungtroicoquanh
6 - Ductoanvqh
7 - Tuandefzaijj
8 - Gatre2005
9 - Tolik
.................
.................
Tiếp nhé! Tiếp nhé!
Cuối tuần này nháp tí anh em nhể???

Hoang art

Thành viên
AE hp điểm danh nào hehe . thân tặng ae hp chút kỉ niệm mời các pro chém ạ :D

phó nháy

Hoang art

Thành viên

cao thủ cần nát

anh tài duy khê hehe

Kinh tế khó khăn quá , tuấn đẹp chai tranh thủ làm thêm :D

Hoang art

Thành viên

Cao thủ đất cảng các bác có nhận ra ai ko ạ :D

duy khê định nhập khẩu e này :D

Kính chúc ae ngày càng mạnh khỏe và nhiều niềm vui :D

Hoang art

Thành viên

Cái này chụp ở nhà bác Longqaz hả bác Hoàng.
Đúng đó a đây là hình ảnh nhà bác longqaz ạ , đến đó em hoa hết cả mắt và tay chân run vì long đại ca tàng trữ nhiều hàng khủng quá ạ :D
==================================
Mở màn rất hấp dẫn!
Cảm ơn Hoang art nhá!
E rất vui khi được giao lưu với ae hp , toàn đại ca có những cây mini rất ấn tượng hehe :D

haohuynhde

Thành viên tích cực
Chưa thấy anh e HP điểm danh được bao nhiêu mà toàn thấy ảnh mấy ông anh ham vui của mình nhẩy vào hic hịc

mrduongle

Thành viên tích cực
Lâu nay anh GATO nhà ta ...Bộ lên đĩa rồi sao???
Gần hết 2013 Chúc AE.HP phát triến "mọi mặt " trong 2014.
Chắc ở nhà ...coi vợ rồi chú ạ! Vì nghe đâu sau bão Haiyan vừa rồi, nhà hắn bị đổ cái giàn thiên lý! :D:D:D

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Chưa thấy anh e HP điểm danh được bao nhiêu mà toàn thấy ảnh mấy ông anh ham vui của mình nhẩy vào hic hịc
Demo mà!!!!
có em hy vọng sẽ có mặt trong buổi làm việc đó
Thanh niên nghiêm túc đê! Chú là số 1 nhá!
"Làm việc" gì vậy anh? 8-X8-X8-X
Chú là số 2!
E vẫn còn sống và vẫn ở địa chỉ cũ nhá :)
Chú số 3!!!!
KKKKK có thằng em đây anh Toàn ơi thèm rượu lắm rùi anh ơi
Hôm nao chú trứng kiến nhá!

NDCan

Thành viên tích cực
VỤ này anh toàn kêu anh tùng nguyên còn giữ anh bữa ae xuống đó quậy chợ hàng anh ơi