3G Viettel khong vào được 4rum

Miêu

Thành viên
Em lâu lâu ko ngồi nhà hoặc đi học thì wifi trường chặn một số ảnh của trang up ảnh nào đó (chắc photobucket), nên lâu lâu phải dùng điện thoại phát 3g để vào xem hình.
Bắt đầu từ tuần trước thì em ko thể vào 4rum bằng 3g điện thoại nữa, nó ko vào, chỉ thấy trang trắng tinh, ngay cả lấy usb 3g dùng cũng thế, em đã test thử với sim mobi thì dùng bình thường. Còn nếu vào trực tiếp trên điện thoại thì cũng ko thể xem được hình.
Mấy anh xem lại giùm em xem phải là lỗi ko, hay có phương pháp nào vào nữa ko. Em cảm ơn!

Cao-sang

Thành viên tích cực
Cả tuần nay rồi . Nản với viettell . Tốn tiền hàng tháng mà chả được gì . Dt 1818 dịch vụ 3g hỏi thì trả lời là khong quản lý trang web này . Ai ở đây có làm cho viettell thì nói dùm mình bảo họ dẹp đi là vừa

Blackrose86

Thành viên tích cực
Mình cũng bị hơn tuần rồi,tưởng đt mình bị sao. Nhưng lạ cái là khi khơởi động lại đt thì vào đc,nhưng vài tiếng sau lại ko đc.

cafeguitarra

Thành viên Mua Bán
dùng USB 3G cứ rút ra cắm vào nhiều lần là đc các bác ah... mấy hôm định đập cả máy vì đang lên hàng thi out... :D

Miêu

Thành viên
Tầm 8h hồi nãy có ai ko vào được 4rum ko ? Dạo này thấy hay bị, mạng FPT nhé ...........

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
e thì xài mý nhà....mà 3 hum nay o zo dc phorum...phải tải Gút gồ chôm mới zo dc...cái Phai Phọt của e nó zo la bị lạc sang web khác e xài Vịtteo ak

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Mấy ngày nay không vào được . Chán ghê . Anh em nào có cách xử lý không tư Vấn hộ . Thank ...,

t01684359917

Thành viên
mấy năm trước mình trung thành với 3G viettel từ khi nhà mạng tăng giá cước mình tạm biệt 3G chuyển sang mạng vi na dâm ra đường chuyền lại ổn đinh mà tải về lại nhanh hơn 3G thành ra lại phải cảm ơn 3G viettel vì đã tăng giá cước