12K có kiềm đa năng

longga

Thành viên tích cực
các bạn có thể mua ở các cửa hàng điện gia dụng, giá chỉ 12k, có thể cạp sẹo, cắt dây, cắt cành, đặc biệt nhỏ gọn; mình đã sử dụng và thấy tốt nên giới thiệu với các anh em

lamdht

Thành viên
Đúng như a longga nói đó a. E cũng sử dụng loại này và thấy tốt và tiện lợi lắm

doremi

Thành viên
đúng vậy ra hàng điện mua rẻ không, đồ sản xuất đại trà thì nó rẻ lắm, đồ bán cho thợ cây giá toàn trên trời không à , em mua kéo họ làm để cắt xương cực khỏe và sắc mà rất rẻ,hôm đi chợ mua được mấy món dưới 50k mà khá chất lượng :D

longqaz

Moderator
các bạn có thể mua ở các cửa hàng điện gia dụng, giá chỉ 12k, có thể cạp sẹo, cắt dây, cắt cành, đặc biệt nhỏ gọn; mình đã sử dụng và thấy tốt nên giới thiệu với các anh em
Mua tặng anh 1 cái được không ta.:p

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cảm ơn longga đã chia sẻ. Mình đã dùng loại này. Nhưng to gấp rưỡi. Giá 45k. Thực sự là vô cùng tiện lợi

le1quoc1huy1

Thành viên
Bài viết hay, con trai mà để móng tay !=))=))=))=))=))=))

anhtuan1976

Thành viên
Mới buổi chiều nay ngồi uống nước với ông chú ,nói mình chưa có đk dùng hàng Nhật mình mua kìm điện làm cây cũng được ......vậy mà có anh Longga đã dùng trước ......(mình còn nghèo mà)....=D>=D>=D>=D>

longga

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: 12K có kiềm đa năng

Mới buổi chiều nay ngồi uống nước với ông chú ,nói mình chưa có đk dùng hàng Nhật mình mua kìm điện làm cây cũng được ......vậy mà có anh Longga đã dùng trước ......(mình còn nghèo mà)....=D>=D>=D>=D>
để móng tay để rứt lá cây đó anh :((

camap_80

Thành viên tích cực
loại này cá có xài qua rồi, cắt dây thì tiện lợi đúng rồi, cắt cành nhỏ thừa cũng được, chứ cạp xẹo thì do dc được bén lắm nên dễ bị bong vỏ cây chỗ vết cắt lắm nha!