100% sanh Nam Điền

tungson

Thành viên
TS mới nhập được ít phôi sanh Nam Điền up lên chia sẻ mọi người. Dạo này cây cối có vẻ dễ mua hơn nên mua về để rèn luyện tay nghề, chắc không biết 10 năm nữa có được tác phẩm nào hoàn thiện không. Anh em cho ý kiến nhận xét nhé. thanks.

các cây đều có hoành từ 70-75cm.
Đây là hình ảnh cây duối mới cắt tóc xong, xin được chỉ giáo thêm ạ.

.

tungson

Thành viên
anh nhiều phôi đẹp thật, chúc mừng anh , anh mua ở đâu vậy!
Cảm ơn bác động viên. Em mua ở NĐ bác ạ.
==================================
Bác đầu tư nhiều phôi quá, sau này mấy cháu nhà bác được nhờ rùi, :D
Dạo này cây phôi rẻ quá. Thôi thì bớt rượu bia, thuốc lá dành tiền mua cây vậy bác ạ. Hy vọng khi nào liền được các vết sẹo to vậy thì bán lấy tiền cho cháu đi đại học.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: 100% sanh Nam Điền

3 cây trên em mua 20 triệu tại vườn. Giá đó có đắt không bác.
theo cảm nhận cá nhân thì không đắt bác ạ, nhưng hình như phôi này bác cắt hơi quá tay thì phải^#(^

thêm nữa tuơng lai sẽ có 3 cây na ná giống nhau phải không bác:)

gato68

Thành viên tích cực
3 cây trên em mua 20 triệu tại vườn. Giá đó có đắt không bác.
Giá vậy là tương đối rẻ. Những vết sẹo này liền lại thì cũng thành cây thành phẩm đẹp rồi đó bạn, nhưng đợi những vết sẹo đó cuốn hết chắc phải chờ đến lúc bạn lên chức ông quá 8->

X.style

Thành viên tích cực
Mấy phôi của bạn hay quá. lọc bớt rễ khí sinh đi hay hơn đó bạn ạ. bạn có thể gửi cho tôi cái giá tham khảo từng cây được không?

tungson

Thành viên
bác báo giá em phôi phía sau ảnh này nhé
Cảm ơn bác đã quan tâm. Em mua phôi về để làm, chưa có ý định bán . Với mục đích giới thiệu chia sẻ cùng mọi người thôi bác ạ. cây bác hỏi em mua tại vườn là 7 triệu VND.
Tiện gửi thêm một vài phôi mọi người xem ạ.

2 phôi này em mua 16 triệu.

cây này có tương lai không ạ . Xin các bác cho ý kiến xem giá bao nhiêu thì mua được ạ..
TS không có ý đưa tin để mua bán. mọi người hỏi giá TS nói giá đã mua để tham khảo thôi không lại bị mod nhắc nhở vi phạm .
cảm ơn mọi người đã quan tâm.

daoanh

Thành viên
Re: Trả lời: 100% sanh Nam Điền

bác báo giá em phôi phía sau ảnh này nhé
Bác không cắt mấy cái rễ khí sinh đi theo em thời gian sau đoạn eo đấy nó còn bị tóp lại nữa xấu cây đi bác à