1 số phôi mai vàng mà tuân vùa mua cả nhà xem thu

longx

Thành viên

phôi bên trái có giao lưu ko Tuấn ơi? cho anh xin cái giá đi
hoặc cây thành phẩm mà có dáng như vậy củng được nè
nhìn xoắn óc thấy phê quá

luckyhoang

Thành viên
Trời ơi.....
Mê quá, bác gửi cho e cây đi, ngoài này biết bao giờ mới có gốc như thế nhỉ????

maivangnhonan

Thành viên
tet vua roi tuan ban hon 50 phoi mai vang .tiet qua cac chu oi gio ko tim dau ra nhung goc nhu the nua , gio tuan dang co gang lung suc suu tam , vai bua nua tuan nco them cay roi up len cho moi nguoi xem nhe .

Maighe

Thành viên
Bạn Tuấn ở Nhơn an mà địa chỉ chính thức là ở đâu vậy, hôm nào có dịp ghé thăm, mình cũng ở B.Định đây.

maivangnhonan

Thành viên

có tiếp moi nguoi cho xem nua nhé

thấy may chú máy bác quan tam va thich nen cháu chia se thêm cho moi nguoi cung xem .

dichvuxuatcanh

Thành viên mới
Chao TUAN

Minh thay may cay cua ban phat trien tot qua. Co the cung cấp quy trình đón phân cho anh em diễn đàng biết không Tuan.

Pham Tuan

drachmas

Thành viên
Dân chơi mai bonsai mới là dân chơi mai...................................................hiiiiiiiiiiiiii

maivangnhonan

Thành viên
tuân rất vui khi doc duoc nhung loi khen tu moi nguoi . tuân vua mua thêm 10 phôi nua , va se som chia se cung m,oi nguoi . cam on ccvn nhieu

khaihoa

Thành viên mới
tuân rất vui khi doc duoc nhung loi khen tu moi nguoi . tuân vua mua thêm 10 phôi nua , va se som chia se cung m,oi nguoi . cam on ccvn nhieu
chào tuan, mình ở Sài gòn cũng mới chơi mai BĐ được 2 năm, mai BD that đẹp nhất là bộ đế, dáng thì chuẩn nhưng có 1 thế một nên nhìn thấy nhàm, mình cũng mua về phá cách giống bạn cho nó lạ mắt, hy vọng học đươc nhiều điều bổ ích từ kinh nghiệm của bạn, mong bạn chia sẻ thật nhiều về cách rửa đất bộ rể, xử lý rể bằng thuốc gì đó nếu có sử dụng, cũng như cách vô chậu , chăm sóc, cắt tỉa , uốn thế sao cho cây mai đươc đẹp.
mình là lính mới nên rất mong được cao thủ chỉ dậy tận tình, rất cảm ơn các bạn cũng như diễn đàn CCVN