ở Đà Lạt có ai mạnh?

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Nhân chuyến công tác cùng cơ quan, có lưu trú lại Đà Lạt mấy ngày, rất mong được gặp gỡ anh em giao lưu và nhân tiện làm vài chai với những người anh em lâu nay chỉ quen biết trên diễn đàn, mà chưa 1 lần được gặp mặt.

Có điều, mình thuộc dạng đội mạnh nên bạo miệng hỏi trước ở Đà Lạt có ai .. thuộc đội mạnh không? Đừng để đến khi khách về thì ... cảnh này lại tái diễn :))

cuộc chiến nào cũng tàn, bữa nhậu nào cũng phải tan ....
chỉ còn lại ....
(Hành trình : Thứ 4 (9/5) ở Đà Nẵng xuất phát, tối ngủ lại Nha Trang. Trưa thứ 5 có mặt tại Đà Lạt, ở lại Đà Lạt đến sáng thứ 2 qua Đaklak, Gia Lai rồi về.)

Rất mong muốn được gặp mặt và giao lưu cùng các anh.
Tú - Đà Nẵng

gãnh ghé Đồng Nai đập lộn chơi Tú ?

à, Tú đừng có lấy ví dụ này nha, đao lòng thằng em mình lắm !=))

xuantunguyen

Thành viên tích cực
gãnh ghé Đồng Nai đập lộn chơi Tú ?

à, Tú đừng có lấy ví dụ này nha, đao lòng thằng em mình lắm !=))
Như mọi năm sau khi kết thúc công việc em đều xin tách đoàn làm 1 chuyến vài nơi để được giao lưu cùng các anh chị, Nhưng năm nay thấy tình hình hơi khó khăn nên chưa thu xếp trược được.
Em thích lấy hình ảnh này, vì em rất mến nhân vật trong hình :) .

Như mọi năm sau khi kết thúc công việc em đều xin tách đoàn làm 1 chuyến vài nơi để được giao lưu cùng các anh chị, Nhưng năm nay thấy tình hình hơi khó khăn nên chưa thu xếp trược được.
Em thích lấy hình ảnh này, vì em rất mến nhân vật trong hình :) .
Bắp ui, có người gọi em kà !

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: ở Đà Lạt có ai mạnh?

Ghé NT sớm hay muộn vậy bạn?
Cảm ơn anh. Em xuất phát từ Đà Nẵng lúc 6h00, tinh thần vừa đi vừa nghỉ ngơi nên chắc đến Nha Trang phải sau 17h30, em cũng rất muốn được giao lưu với các anh nhưng đến trễ quá, ko biết tính sao, và chỉ ở lại 1 đêm. Hứa với Thức hoài nhưng chưa đi được.

longga

Thành viên tích cực
Đà Lạt hình như ko có ai, Đức Trọng thì có vài tên, mạnh thì ko mạnh gì nhưng được cái uống no ...vẫn uống tiếp =))

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Đà Lạt hình như ko có ai, Đức Trọng thì có vài tên, mạnh thì ko mạnh gì nhưng được cái uống no ...vẫn uống tiếp =))
Nếu có ghé Anh Chuối thì cho em tham gia với, ĐL lạnh quá em chịu hông nỗi :((

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Rảnh ghé Bình Dương bạn nhé
Có gì em báo sau anh Nhân nghe, thích lắm nhưng không biết thế nào.
==================================
hehe, cái vụ này nghe quen quen :) . Nếu em ở lại được thì sẽ ghé anh chơi.
Nếu có ghé Anh Chuối thì cho em tham gia với, ĐL lạnh quá em chịu hông nỗi :((
cảm ơn Thịnh

Trương tên Phi

Thành viên tích cực
10/5 (tức thứ 5 tới) này em cũng có chuyến ghé vô Đà Lạt 1 ngày và sau đó xuống Nha Trang 3 ngày, có anh em nào trên DD là chủ nhà đất ĐL và NT có dịp giao lưu và dẫn đường em đi kiếm vài cây phôi. ĐB là Thông, Tùng và Đỗ Quyên. Cảm ơn các anh em

longga

Thành viên tích cực
10/5 (tức thứ 5 tới) này em cũng có chuyến ghé vô Đà Lạt 1 ngày và sau đó xuống Nha Trang 3 ngày, có anh em nào trên DD là chủ nhà đất ĐL và NT có dịp giao lưu và dẫn đường em đi kiếm vài cây phôi. ĐB là Thông, Tùng và Đỗ Quyên. Cảm ơn các anh em
có trả công dẫn đi hông anh :))

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Chiều thứ 5 chắc mình còn rảnh, nếu đến thì alo anh em gặp mặt cho vui nhé :) .

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Lần này Tú te tua chắc luôn, lại có hình nằm như em Bắp =))
he he, hi vọng chuyến này có nhiều thời gian, đến nhà anh Bắp kiểm tra lại tư thế ngủ của anh Bắp có đẹp như trong hình không? :))

longga

Thành viên tích cực
Có được ăn cơm nắm muối rang, uống lavie đóng chai cho đá sẵn rồi, =)) và tùy theo Hậu quả chuyến đi, ,,,,,à chết, hiệu quả chuyến đi. Cảm ơn bạn đã quan tâm.
chắc hậu quả chứ hiệu quả thì ít khi lắm =))
chiều thứ 5 nếu anh Phi và anh Tú có xuống Đức Trọng được thì alo trước 1 ngày nghen, vì bán bánh mì ở xa, phải lo chạy về nữa

xuantunguyen

Thành viên tích cực
chiều thứ 5 nếu anh Phi và anh Tú có xuống Đức Trọng được thì alo trước 1 ngày nghen, vì bán bánh mì ở xa, phải lo chạy về nữa
ok anh. 30km thì cũng giống như từ em chạy ra trung tâm thành phố, hằng ngày em làm việc vẫn đi về như vậy. Em chỉ sợ vì em đi thi đấu, trước khi kết thúc thì ko được tự do thoải mái cho lắm nên đến giao lưu sợ làm anh buồn, 'uống chưa no' mà em cứ khước từ.
Chủ nhật tranh thủ được ko anh? lên thành phố đập trận đi :D

Trương tên Phi

Thành viên tích cực
Chiều thứ 5 chắc mình còn rảnh, nếu đến thì alo anh em gặp mặt cho vui nhé :) .
Ok anh, Hóa ra anh Bắp ở ĐL à, xưa dd mình cũng có chú Wabi Hộ nhưng lâu lắm ko thấy sinh hoạt lại trên DD. trưa hôm 10/5 em mới từ Nội Bài bay vào ĐL, chiều và tối ở đó, Hy vọng gặp được anh.
Từ TP xuống Đức Trọng xa không anh Long? Lần này vào nhất định phải gặp rồi, không gặp không về !!!!**==:-"