Ớt Hoa Hồng

quangtruong222

Thành viên
Nhìn lạ quá ta. Nếu có điều kiện anh chia sẻ hình ảnh bộ sưu tập của mình với mọi người nhé. Thanks anh :D

tranvi

Thành viên
Tui cũng muốn chia sẻ hạt giống cây ớt này, ý bạn thế nào cho anh em biết?

quynhan

Thành viên
Cám ơn ae quan tâm, lâu quá tôi không vào lại diễn đàn nên ko nhắn tin lại. Bộ sưu tập ớt của tôi cũng là những giống ớt kiểng phổ biến như ớt tím dài, tím tròn, tím ngắn, bi, chuột, ngũ sắc... thấy cũng bình thường nên tôi không có chụp hình. Còn giống ớt hoa hồng này tôi thấy lạ nên đang nhân giống, hạt đem gieo hết trơn, giờ đang lên cây con, để vài tháng nữa nó ra trái lại sẽ share cho ae nhé. ae nào thích cho địa chỉ tui gửi cho.

conruacon

Thành viên mới
Cám ơn ae quan tâm, lâu quá tôi không vào lại diễn đàn nên ko nhắn tin lại. Bộ sưu tập ớt của tôi cũng là những giống ớt kiểng phổ biến như ớt tím dài, tím tròn, tím ngắn, bi, chuột, ngũ sắc... thấy cũng bình thường nên tôi không có chụp hình. Còn giống ớt hoa hồng này tôi thấy lạ nên đang nhân giống, hạt đem gieo hết trơn, giờ đang lên cây con, để vài tháng nữa nó ra trái lại sẽ share cho ae nhé. ae nào thích cho địa chỉ tui gửi cho.
Cho e với nhé. a cho e xin sdt de e llac luôn nhe.thanks!\:D/

letuanmy

Thành viên
share cho em với nhé chị, hihi, khi nào em chuyển khoản hi vọng lúc đó có vài hạt ... hihi mà chị có ớt peter ko ạ?