Ấn tượng cây tự nhiên !

Người chơi Bonsai thường coi cây tự nhiên là bậc thầy sáng tạo,tùy vào năng lực cảm thụ tự nhiên tốt bao nhiêu thì người nghệ nhân mới có thể tạo ra các tác phẩm độc đáo bấy nhiêu.Hy vọng bộ sưu tập những cây tự nhiên ấn tượng trên thế giới sẽ đem lại cảm hứng dạt dào cho anh em chơi cây,chúc mọi người vui vẻ với Topic này.<:p

~O)
==================================
..........................

<:p

.............

~O)
nhiều hình độc đáo quá em, dạo này tình hình thế nào rồi:D
Làm bố rồi mà anh, có con rồi chả đi đâu được,thỉnh thoảng chạy xe kiếm cơm và làm lại mấy cái cây.Anh vẫn ok chứ hả,lúc nào rảnh qua nhà em chơi.:>

NGUYENTHOQN

Super Moderator
.............

~O)

Làm bố rồi mà anh, có con rồi chả đi đâu được,thỉnh thoảng chạy xe kiếm cơm và làm lại mấy cái cây.Anh vẫn ok chứ hả,lúc nào rảnh qua nhà em chơi.:>

Ấn tượng nhất cây này .. phần lũa tự nhiên nhưng rất giống có bàn tay con người tham gia ..
cảm ơn anh đã st để chia sẽ với anh em.

huuducIT

Thành viên tích cực
.............

uh, chịu khó chăm sóc vợ con khoẻ mạnh là vui rồi. anh thì vẫn thế nhưng tiền của anh thì đang ít dần đi:D, 30-4 ae Quảng Ninh định off đấy em có tham gia đc ko

nuasonphutu

Thành viên
Rất ấn tượng và đúng như bác noi. Xem qua mà có rất nhiều ý tưởng cho những cây của mình. Cảm ơn bác