Ảnh dự thi 01 của thoivt

Status
Not open for further replies.

thoivt

Thành viên
Vượt lên chính mình

Vượt qua bao thời gian, trải qua bao sự khắc nghiệt của khí hậu, thời tiết, tưởng chừng chỉ còn lại một than gỗ mục, nhưng không với sự vươn lên giành lại cuộc sống ! Cây lại đâm chồi nẩy lộc mang lại những mầm xanh tươi đẹp cho đời.
“Sống ở trên đời người cũng vậy gian lan rèn luyện mới thành công”. Đó cũng là thông điệp mà Thoivt muốn gửi đến các bạn.

ashui

Thành viên
Vượt lên chính mình

Vượt qua bao thời gian, trải qua bao sự khắc nghiệt của khí hậu, thời tiết, tưởng chừng chỉ còn lại một than gỗ mục, nhưng không với sự vươn lên giành lại cuộc sống ! Cây lại đâm chồi nẩy lộc mang lại những mầm xanh tươi đẹp cho đời.
“Sống ở trên đời người cũng vậy gian lan rèn luyện mới thành công”. Đó cũng là thông điệp mà Thoivt muốn gửi đến các bạn.
Em nhớ cây này rồi, ở ngay đầu cổng đoạn vào đúng kô bác. Thấy bác kể cây này bị vứt đi gần chết rồi thì bác mang về đúng kô ạ.
Em tạm cho điểm theo các nhân như sau:
Điểm cây: 2
Điểm bình luận: 2.5
Tổng điểm: 4.5
Hơi thấp nhưng bác đừng chê hi hi

haobs

Thành viên
Cây này là cây Gáo đúng không bác thoivt. Hình như lá nó còn là vị thuốc nữa đấy

thoivt

Thành viên
cam on cuhanam nhung neu ban lay cay gao lam cay canh thi ban moi biet cay nay xau hay dep trong anh thoivt chua the hien het duoc co dip ban ve minh ngam thuc te se biet ( thong cam cho thoivt nha may chua cai lai office nen ko go tieng viet duoc)
day cung la no

laki

Thành viên
chào bác Thoivt! dạo này bác có khỏe ko? em bận quá nên dạo này ít vào diễn đàn nên chưa thực hiện lời hứa với bác đc, mong bác đại xá. Còn cây của bác làm em nhớ đến chuyện (ông già lấy vợ trẻ như cây khô đâm chồi)
ko có gì là ko tốt cả. Bác cũng phải cố lên vượt lên chính mình.... em xin lỗi nhé. Ngày mai em chụp cây em tậu hôm nọ lên để bác ngắm nhé

Status
Not open for further replies.