Đ.nghĩa một căn bệnh nan y.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
* Định nghĩa căn bệnh:

Điên tức là bị Điên ý ! Điên là hay ngồi ngoài hiên, rồi nói liên miên, muốn làm cô tiên, để đi chợ fiên, ăn bánh bao chiên và thịt nướng xiên. :-"

...................

Điên gần giống với thần kinh nhưng tuyệt đối ko được xì trùm nó giống với hâm.

Hâm khác hoàn toàn với điên nhớ ... điên là cá tính _ còn hâm thì là bệnh hoạn :))
..........................................

* Đặc điểm :

- 1 đứa điên thì ko được sợ điên

- Điên fải sẵn sàng làm mọi thứ điên khùng nhất mà ko sợ giang hồ đàm tiếu

- Ko sợ ánh mắt soi mói, rẻ rúng của thiên hạ

- Điên ko sợ trời sợ đất

- Chỉ sợ 1 ngày nào đấy mình sẽ hết điên thôi ;)

.....................................

- 1 đứa điên thì fải ko biết dc mình bị điên

- 1 đứa điên thì ko bao giờ được giấu diếm cái điên của mình

- Phải tự hào vì mình bị điên :D

và sẵn sàng khoe với cả thế giới : Ta là 1 đứa điên X_X

* Ưu điểm :

Khi là người điên _ sẽ là 1 người cực kì mạnh mẽ

Người điên _ là người vui vẻ thoải mái nhất

Vì :

Có thể làm mọi thứ mà mình nghĩ mình thích

Có thể hò hét bất cứ khi nào, bất cứ ở nơi nào

Trên đường ư _ ui , thường xuyên

Trong quán ư _ sao fải ngại %-(

* Nhược điểm:

Làm 1 người điên _ thì ko được buồn

Nếu vô tình có buồn, có tâm trạng

cứ thử khóc 1 tẹo xem, :-j

Sẽ có ối người nhảy dựng lên vì cái sự lạ ấy

Và chắc chắn sẽ hét toáng lên là: sao mày lại khóc, mày bị điên à?

buồn cười nhỉ? :)>-

vì thế : người điên thì ko bao giờ được khóc _ nhớ nhé _ ko bao giờ được khóc

..................................

người điên _ ko được yêu

người điên thì chỉ được yêu người điên thôi

người điên mà yêu người bình thường _ hông kết quả đâu

người bt sao hiểu được người điên

nhớ nhé : người điên thì chỉ được yêu người điên thôi

Bạn bị điên ư ? ui zời, sao fải xoắn ... cứ điên đi

Nào hét to lên nào :

Tôi LÀ 1 THẰNG ĐIÊN ;)8-}:-"

--------------------------

Vui thật!

Ừ…

Tôi là 1 đứa điên nè

Mình là 1 người điên nè

Tớ là 1 người điên nè

Em là 1 người điên nè

NGƯỜI ĐIÊN NÊN CHỈ CÓ THỂ YÊU NGƯỜI ĐIÊN MÀ THÔI

Vui nhỉ
%-:))=((

Bác Đậu ơi! đã điên thì làm sao biết được người nào điên như mình và ai là người hổng điên đây để mà yêu ?:-j

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Bác Đậu ơi! đã điên thì làm sao biết được người nào điên như mình và ai là người hổng điên đây để mà yêu ?:-j
khó vậy sao bác Trung Dũng hì hì hì. vào trại điên tìm dễ ko ấy mà ,nhưng điên cũng có nhiều kiểu điên mà bác .cái điên trong này ko phải là cái điên như bác đang hình dung đâu bác ạ :D

trongnd88

Thành viên
DĐCCVN xác nhận có một người điên :)) :)) :))
Mấy anh MOD cấp chứng chỉ cho anh Đậu đi chứ nhỉ ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

thienphu

Thành viên Mua Bán
bác cho e bổ xung thêm nhe ; điên thích sống thiên nhiên ,điên ko biết đếm tiền ,ko thích làm phiền và ko muốn bị xiềng .=))

dungsh

Thành viên
Đọc xong muốn điên quá!8-} Sẵn e có con dấu này bác nào cần thì e chia cho nhé=))

ledinh1081

Thành viên tích cực
Thằng này nó bị bồ đá chớ hổng phải Bò đá đâu, híc không hiểu nó nói gì ka, bình tĩnh mày, đừng quá khích vậy! hic bên ngoài chắc tính nó khá bốc đồng đây, mày phải hết sức bình tĩnh không viết linh tinh tao đọc vô khó vô tao cũng điên hâm giống mày thì má tao chớt ĐP à!

nguyenninh789

Thành viên tích cực
vậy là hôm nay đậu phụ đã nhận ra anh bị điên may quá anh đã nhận ra nhưng thôi muộn còn hơn không
cố lên điên tiếp nào anh em

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Thằng này nó bị bồ đá chớ hổng phải Bò đá đâu, híc không hiểu nó nói gì ka, bình tĩnh mày, đừng quá khích vậy! hic bên ngoài chắc tính nó khá bốc đồng đây, mày phải hết sức bình tĩnh không viết linh tinh tao đọc vô khó vô tao cũng điên hâm giống mày thì má tao chớt ĐP à!
hic hic công nhận bị bồ đá rất đau mày ạ :)) còn bò đá thì còn đau như thế nào nữa nhờ ??? có ai có kinh nghiệm vụ này ko chia sẻ đi :D (đôi lúc điên điên lên cho nhẹ cái đầu,đóng của phòng lại hét thật to,nếu ko kín thì úp mặt vào gối và la thoải mái. thử đi :D)
vậy là hôm nay đậu phụ đã nhận ra anh bị điên may quá anh đã nhận ra nhưng thôi muộn còn hơn không
chú ở bên đó thì đừng có mà bắt trước nha :D nguy hiểm lắm đó.ko biết chú có trong danh sách hết hợp đồng lao động rồi trốn ở lại ko :)) nếu có thì phải núp lùm cho kĩ nhaX_Xb-:))

ledinh1081

Thành viên tích cực

điên như thế này luôn
Mịa cái con nào có giò ngon kinh, mịa nó nữa, không điên mới là lạ, thằng kia lưỡi dài như lưỡi Bò, phải mình mình lấy xe máy húc hẳn vô con nhỏ đó, đưa nó đi nhà thương( húc nhẹ thui không có chớt), rùi chẹp chẹp, chẹp=))=))=))

Đậu Phụ

Thành viên tích cực

điên như thế này luôn
khiếp nhìn kiểu lè lưỡi này sợ bỏ bố đi ấy X_X nhìn điều nhà :)) anh cũng đang thử lè xem mức độ thèm thế nào đây :))

nguyenninh789

Thành viên tích cực
hic hic công nhận bị bồ đá rất đau mày ạ :)) còn bò đá thì còn đau như thế nào nữa nhờ ??? có ai có kinh nghiệm vụ này ko chia sẻ đi :D (đôi lúc điên điên lên cho nhẹ cái đầu,đóng của phòng lại hét thật to,nếu ko kín thì úp mặt vào gối và la thoải mái. thử đi :D)

chú ở bên đó thì đừng có mà bắt trước nha :D nguy hiểm lắm đó.ko biết chú có trong danh sách hết hợp đồng lao động rồi trốn ở lại ko :)) nếu có thì phải núp lùm cho kĩ nhaX_Xb-:))
em đứng hiên ngang thế này mà anh

xin nhắc anh đậu một lần nữa mặc dù không gian và địa lí xa nhau nhưng chúng ta vẫn chém
anh không được mang truyện chính trị ra đây nói nha anh trai