Định hướng: Làm Non Bộ đẹp từ những viên đá bỏ đi

lnvinh

Super Moderator
Với sự đam mê và chịu khó cộng thêm những công thức chuyên biệt (Công thức này nếu là học viên của Vườn lnvinh đều được hướng dẫn thực hành chi tiêt và cụ thể) thì ai cũng có thể làm được những tác phẩm Non Bộ đẹp ngay cả từ những viên đá tưởng chừng như bỏ đi và đầy rẫy xung quanh ta, mà không nhất thiết phải có năng khiếu hay kiến thức gì đặc biệt cả.

Đống đá này chỉ để làm xà bần đổ nền??????!!!!!

Không chỉ đơn giản vậy, mà đó là cả một nguồn nguyên liệu quý giá để có những tác phẩm như thế này:

linhsamdream

Thành viên tích cực
đúng là ng giàu( kinh nghiệm) thì lại càng giàu( kinh tế) hjhj thank a chia sẻ. biết a đc mệnh danh là vua non bộ nên a có thể chỉ cho e đường link bài viết về non bộ mà a đã từng biên soạn đc ko a( nhà e đang thuê thợ làm hòn non bộ trước nhà nhưng e lại chưa tìm hiểu sâu về non bộ nên ko biết là thợ làm đúng sai j hết)

lnvinh

Super Moderator
đúng là ng giàu( kinh nghiệm) thì lại càng giàu( kinh tế) hjhj thank a chia sẻ. biết a đc mệnh danh là vua non bộ nên a có thể chỉ cho e đường link bài viết về non bộ mà a đã từng biên soạn đc ko a( nhà e đang thuê thợ làm hòn non bộ trước nhà nhưng e lại chưa tìm hiểu sâu về non bộ nên ko biết là thợ làm đúng sai j hết)
Hiện tại anh đang bận rộn với các công viêc nên chưa có thơii gian biên soạn em. Em có thể tham khảo trên internet do em