Đậu phụ - Tôi ngưỡng mộ anh ấy.

lyducphuong

Thành viên tích cực
Tôi thích các coment của anh ấy rất thâm và sắc %-( điều đó cho thấy anh ấy là người có cá tính.....@};-
Tôi thích cái nick của anh ấy, nó giản dị chân quê mà ngộ nghĩnh.... như miếng đậu phụ :-*
Tôi thích sự xuất hiện của anh trên diễn đàn mặc dù rất bí hiểm cụ thể: Không ai biết tên thật của anh ấy, không ai biết anh ấy sống ở đâu (Nơi xa lắm), không ai biết anh ấy bao nhiêu tuổi trẻ hay già :)), không ai biết anh ấy làm nghề gì....và còn nhiều thứ không biết nữa:D
Cuối cùng nói tóm lại là tôi ngưỡng mộ anh ấy :-*

Tặng anh món yêu thích không chỉ của riêng anh của tôi và của nhiều người khác....:)):)):))

Đậu Phụ mà được chế biến thành Chao càng đ/biệt...Tôi thì thích Chao hơn đậu phụ...Ngoại trừ đậu phụ nấu canh Hẹ:)):)):))

dragon081188

Thành viên Mua Bán
hồi đó còn trẻ có mâu thuẫn với ổng 1 lần, mà tự nhiên sau này thấy khoái khoái ổng, lạ!

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Tôi thích các coment của anh ấy rất thâm và sắc %-( điều đó cho thấy anh ấy là người có cá tính.....@};-
Tôi thích cái nick của anh ấy, nó giản dị chân quê mà ngộ nghĩnh.... như miếng đậu phụ :-*
Tôi thích sự xuất hiện của anh trên diễn đàn mặc dù rất bí hiểm cụ thể: Không ai biết tên thật của anh ấy, không ai biết anh ấy sống ở đâu (Nơi xa lắm), không ai biết anh ấy bao nhiêu tuổi trẻ hay già :)), không ai biết anh ấy làm nghề gì....và còn nhiều thứ không biết nữa:D
Cuối cùng nói tóm lại là tôi ngưỡng mộ anh ấy :-*

Tặng anh món yêu thích không chỉ của riêng anh của tôi và của nhiều người khác....:)):)):))

Có một điều mà em biết là anh này hiện tại đang xếp vào hàng Đậu Phụ ế . Mãi chưa lấy dc vợ . :D

chiyenlap

Thành viên tích cực
=====
Tôi biết Anh P lập topic này chỉ để "vui cùng AE bạn bè chung của Đậu Phụ"...Đọc tới 2 câu trên "quên cái vui mất...:));Mà nghe trong người nhột nhột:p8->:));(Và ĐP là hàng "con cháu" của tôi.)
-Với Anh Chi ...Gần đây mình cũng "ngưỡng mộ" Anh í...may mà chưa NÓI RA:)
Hai bác hiểu nhầm em rồi, bình sinh em ít nịnh nọt lắm [-X, chỉ khi nào bị vợ phát hiện lấy tiền đi mua cây em mới nịnh vợ thui:-" với lại ''nịnh'' với ''ngưỡng mộ'' khác nhau hoàn toàn nha 2 bác. Ôi lại bị chém rùi................
Ồ 2 cái bác này,cảm nhận riêng thôi,em biết bác đậu phụ ra sao đâu,thực tình em biết mỗi ông Kim Khánh thôi.Em chả phải để ý đến một ai quá thể cả.:))
Nhgix sao nói vậy thôi,không để tâm xem có ý khác đâu.
Bắc mưa triền miên,em vừa nhậu.......