Đấu giá ủng hộ từ thiện 100%

Status
Not open for further replies.

đặng hùng

Thành viên
Thể theo quy định của BQT Diễn đàn, nay đặng hùng có món quà xin được đem đấu giá ủng hộ 100% cho quỷ từ thiện của Diễn đàn.

Mong Quý anh chị, bạn hữu mở lòng ủng hộ:

Thông tin sản phẩm:

Đá thạch anh hồng
Trọng lượng: 3kg
Kích thước: xin so sánh với quẹt ga
Trọng lượng: 3kg
Về mặt phong thủy: Thạch anh hồng tạo nhiều năng lượng tốt cho chủ nhân, tăng thêm vượng khí, giúp chủ nhân thêm lòng khoan dung, tình yêu và sức khỏe :D

Mặt sau:

Thời gian bắt đầu đấu giá từ 20h30 ngày 6/9 đến 23h ngày Thứ 7- 8/9/2012

Sau khi Quý ACE trúng đấu giá đặng hùng sẽ đóng gói vận chuyển theo địa chỉ Quý ACE cung cấp.

Xin chân thành cảm ơn !
Thông tin tài khoản Ngân hàng của thủ quỹ

Đặng Tuấn Khanh - 090 818 2020
- Ngân hàng - SACOMBANK CHI NHÁNH QUẬN 4
- Số Tài Khoản 060 000 508 104

Suy nghĩ mãi mà em chẳng biết tìm quà gì tặng cho người thắng đấu giá.

Em đành dành món quà tinh thần thời gian quý nhất của em là 1 bộ tiền xu cổ, kim sưu tầm gồm các đồng tiền Việt Nam toàn tập, các đồng tiền đông dương (Indochina Francais) và một số đồng tiền của các nước trên thế giới. tổng cộng gồm khoảng 70 đồng, có những đồng rất hiếm, đã sưu tầm từ 3 năm trước.

Mong Quý ace vui lòng nhận cho và xin BQT chấp nhận, tuy vật tặng không liên quan gì đến svc :D

Hình này chỉ mang tính minh họa, hình thật sẽ được cập nhật vào ngày mai, sau khi vô hình. Thanks

đặng hùng

Thành viên
lên cái 700k nghe tả thấy ham quá :D
Cảm ơn anh,

Suy nghĩ mãi mà em chẳng biết tìm quà gì tặng cho người thắng đấu giá.

Em đành dành món quà tinh thần thời gian quý nhất của em là 1 bộ tiền xu cổ sưu tầm gồm các đồng tiền Việt Nam toàn tập, các đồng tiền đông dương (Indochina Francais) và một số đồng tiền của các nước trên thế giới. tổng cộng gồm 70 đồng, có những đồng rất hiếm, đã sưu tầm từ 3 năm trước.

Mong Quý ace vui lòng nhận cho và xin BQT chấp nhận, tuy vật tặng không liên quan gì đến svc :D

Hình này chỉ mang tính minh họa, hình thật sẽ được cập nhật vào ngày mai, sau khi vô hình. Thanks
==================================
Những đồng tiền cổ nếu dành cho việc trưng bày thì rất đẹp...... anh em ủng hộ quỷ từ thiện diễn đàn.

đặng hùng

Thành viên
750k nhe kiếm 70 đồng tiền xu làm dây chuyền đeo chơi.

Nhớ theo sát nha anh. Riêng anh em gửi thêm tờ 2 $ có seri số đẹp để làm lì xì Tết nữa nha anh Dũng :D, mừng thầm nên lưu vội số của anh mất rồi.

Mong các anh em khác tham gia, nếu ghé thì xin up hộ sẽ có quà tinh thần vì đặng hùng chỉ online ngoài giờ hành chính thôi :D

hoangdung

Thành viên tích cực
Nhớ theo sát nha anh. Riêng anh em gửi thêm tờ 2 $ có seri số đẹp để làm lì xì Tết nữa nha anh Dũng :D, mừng thầm nên lưu vội số của anh mất rồi.

Mong các anh em khác tham gia, nếu ghé thì xin up hộ sẽ có quà tinh thần vì đặng hùng chỉ online ngoài giờ hành chính thôi :D
Cám ơm em nhiều.

Status
Not open for further replies.