Đấu Giá Ủng Hộ Quỹ Từ Thiện Diễn Đàn 100%

Status
Not open for further replies.

nguyenthimykim

Thành viên
Dành cái phần bên phải cho người thắng cuộc thì giá nào anh cũng đấu tới cùng.
Chán nhỉ...
a nha a nha....e biết chắc là hok ai đấu lại a rùi...keke
==================================
đang định đi ngủ thì thấy cái quà tặng. 1.800.000đ
là...lá...la...chú LCD...lại tăng mức giá 1.800.000 đ...chú đang tiếp tục là người dẫn đầu...cảm ơn chú nhiều...

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Mọi người làm chén trà , thưởng thức chút âm nhạc và tiếp tục đấu giá cây nha hihi

Em ơi suốt đêm thao thức vì em ^^
+ YouTube Video

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Ngọ hok có cái cây nào lẹp lẹp hết. nếu ngọ may mắn đấu trúng thì ngọ mời 2 người lẹp đi ăn ốc ah.
Chị ơi ............................ Lần sau cho em làm vật đối chứng nữa nha hehe

nguyenthimykim

Thành viên
cảm ơn e đã giúp buổi đấu giá thêm sôi nổi....hihihi
anh thì thích vật đối chứng hơnm hiiii:)):)):)). Chúc đấu giá thành công!!!!@};-
dạ e cảm ơn a....
Chị ơi ............................ Lần sau cho em làm vật đối chứng nữa nha hehe
lại được ăn ốc nữa cơ à...thik quớ thik quớ....lần sau tiếp nha tú....

ngocthinhco

Thành viên
lại được ăn ốc nữa cơ à...thik quớ thik quớ....lần sau tiếp nha tú....[/QUOTE]
mai đầu giá cây ls lá lớn nữa. ăn ốc luôn cho tiện:-$:-$:-$

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
Xin gớp vui và làm cho cuộc đấu giá thêm xôi động, hấp dẩn và kịch tính.Em thấy cuộc đấu giá có Gái nè,có cây nè,có ca nhạc nè...nên em gủi món quà nho nhỏ gớp vui cho ai thắng cuộc nha.(tại đờn có hình sẳn,mấy món khác và cây em chưa chụp dc vì k có j để chụp hình dc.Mai em chụp gủi lên tiếp nha)Mấy Anh đập vở cây đờn tạm nha hjhj
Một cây đờn xưa Nam Bộ,đờn được mà em k biết đờn,Anh nào thắng có thể làm vật trang trí trong nhà nha.

ngocthinhco

Thành viên
Xin gớp vui và làm cho cuộc đấu giá thêm xôi động, hấp dẩn và kịch tính.Em thấy cuộc đấu giá có Gái nè,có cây nè,có ca nhạc nè...nên em gủi món quà nho nhỏ gớp vui cho ai thắng cuộc nha.
Một cây đờn xưa Nam Bộ,đờn được mà em k biết đờn,Anh nào thắng có thể làm vật trang trí trong nhà nha.
có hai cây bên cây mai rồi mà anh?

nguyenthimykim

Thành viên
lại được ăn ốc nữa cơ à...thik quớ thik quớ....lần sau tiếp nha tú....
mai đầu giá cây ls lá lớn nữa. ăn ốc luôn cho tiện:-$:-$:-$[/QUOTE]
hihi............................
wow thêm 1 cây đàn xưa nữa dành cho người thắng cuộc đó nha....cảm ơn a nguyenthaibinh nha

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
mai đầu giá cây ls lá lớn nữa. ăn ốc luôn cho tiện:-$:-$:-$
hihi............................
wow thêm 1 cây đàn xưa nữa dành cho người thắng cuộc đó nha....cảm ơn a nguyenthaibinh nha[/QUOTE]

hjhj tại k có máy ảnh chụp hình nên tặng quà k dính gì đến cây và gái hết khở khở.
Nếu mai dc Ông Chủ đồng ý,năn nỉ Ông Chủ của Bình tặng thêm 1 cây mini MCT nửa dc k 2 cô gái và tất cả AE diển đàn.(cây của Ổng nha em k có cây nào đâu)
Nếu dc mấy anh cho 1 vài cái dổ tay khít lệ tinh thần=D>=D> mai em năn nỉ Ông Chủ em[-O<[-O<.khửa khửa

Status
Not open for further replies.