Đăng ký tham gia offline ngày 7/3/2010 (22tháng giêng năm Kỷ Sửu)

Status
Not open for further replies.

thoivt

Thành viên
Đăng ký tham gia offline ngày 7/3/2010 (22tháng giêng năm Canh Dần)

Như đã thông báo anh, em trong box HD-HP tham gia offline ngày 7/3/2010 (22 tháng giêng âm lịch) tạI Thuỷ Đường – Thuỷ Nguyên – HảI Phòng Đăng ký ngay để thông báo cho anh, em tạI Thuỷ Đường – Thuỷ Nguyên – HảI Phòng có kế hoạch sắp xếp. MọI ngườI cố gắng đăng ký trước ngày 6/3/2010 nhé. Đăng ký tạI topic này

trungduart

Administrator
Oh hay quá vậy là cùng ngày offlien trong phía Nam rồi anh, cuối ngày sẽ có những tấm hình ảnh về chuyến đi, chúc anh em có chuyến đi mang chiến lợi phẩm tốt về

thoivt

Thành viên
Sao không thấy ai đăng ký offline. Đến 18 h 00 ngày 06/3/2010 nếu ko có ai đăng ký buổi offlie này sẽ hoãn lại vào dịp khác

honglong237

Thành viên tích cực
cháu đăng kí 1 xuất nửa vời, có thể có có thể không. vì cháu đang mắc mấy việc lập lờ không chắc chắn

X.style

Thành viên tích cực
anh e Hải dương Hải phòng đâu cả rồi. vào đăng ký để bác Thời còn thống kê con số để anh e Thủy đường - TN còn sắp xếp kế hoạch chứ.đầu xuân mà lại phải hoãn giao lưu thì buồn lắm. mà đây lại là lần gặp mặt đầu tiên đấy. nó ảnh hưởng rất nhiều đến hướng đi và sự phát triển của Hội. với tư cách là thành viên của hội rất mong toàn thể anh e trong hội sắp xếp thời gian để tham gia đông đảo góp phần xây dựng cho phong trào của Hội.( X.style đã gửi tin nhắn tới toàn thể anh e trong hội rồi mà)

DOANTRUONG

Thành viên mới
có đây có đây. mấy bữa bận quá không ghé thăm diễnđàn nên chưa nhận được thông tin.
cho e đăng ký 2 xuất nhé.
anh e Hải Phòng ơi. vào đăng ký thôi!!!

vuongcc

Thành viên
Chao moi nguoi! May ngay ban cong viec k vao dd duoc.
Hom nay X.style (Luan) co goi dt.
Cam on ban! cho minh dang ky mot suat nhe.
Mong moi nguoi den dong du.
Thanks!

hunghp72

Thành viên
Em xin đăng kí 1 xuất có thể la 2 cũng rất muốn gặp mặt A E học hỏi kinh nhiệm đây . thời gian E ko nhớ rõ bác Thời phổ biến lại cho AE dc biết cần phải chuẩn bị thế nào nhé

dothang

Thành viên
Mình đăng kí 2 suất cho cả Hinh79nữa nha,khoảng 7h30 sẽ xuất quân từ đất Tiên,khoảng 1h sau sẽ có mặt. Rất mong sự có mặt đông đủ của mọi người.hôm nay nếu Luân không gọi đ t cho mình thì chắc nhỡ mất, vì mình cứ nghĩ không phải đăng kí nữa,có lẽ nhiều anh em khác cũng nghĩ như vậy

X.style

Thành viên tích cực
Em xin đăng kí 1 xuất có thể la 2 cũng rất muốn gặp mặt A E học hỏi kinh nhiệm đây . thời gian E ko nhớ rõ bác Thời phổ biến lại cho AE dc biết cần phải chuẩn bị thế nào nhé
9h buổi sáng ngày 7/3 tại nhà bác Taolam ở xã Thủy đường - Thủy NGuyên

X.style

Thành viên tích cực
bac thoi oi,neu muon di ,thi dang ky voi bac ha? con tap trung de di thi o dau ha bac?
anh cứ đăng ký ngay tại topic này. địa điểm là nhà bác Taolam ở xã Thủy đường - TN. số điện thoại của anh Taolam :0913560595

thoivt

Thành viên
MọI ngườI chưa biết đường đi theo sơ đồ này. Nhớ là qua cầu Kiền đến đèn xanh đèn đỏ dừng lạI sẽ có ngườI đón ở đó
[/IMG]

thoivt

Thành viên
Hiện tạI danh sách đăng ký đã có 14 ngườI:
Thoivt, X-style, doantruong (02 xuất), tonnv, honglong237, gi-nhi, Vuongcc, hunghp72, dothang, hinh79, minhhp, gialam, taolam

Status
Not open for further replies.