Recent content by ducthanhvnpt

1. D

Chia sẻ cây bông giấy

Hôm nay chụp cây bông giấy chia sẻ vối ACE : Cây me: Cây đa búp đỏ:
  2. D

Em nguyệt mi nhon đang ra hoa

Chia sẻ với diễn đàn cây nguyệt nho nhỏ đang ra hoa:
  3. D

Phá thế cây sanh

Đây là cây sanh dáng long đã bị phá thế, mong ACE góp ý kiến nhé...Thank:
  4. D

Chia sẻ với ACE cây sanh

5. D

Chia sẻ với ACE cây sanh

6. D

Do một chút men

Hôm nay sau một chút đi mây, lôi em linh ra tìa tót, sau một hồi nghĩ ra tay nặng quá, các ACE góp ý kiến nhé... Thank" Năm 2012: ==================================
  7. D

Giới thiệu một số cây vườn nhà đức thanh năm 2013

Lâu rồi bận quá không có thơi gian chăm cây và tham gia diễn đàn. Bữa nay rảnh rỗi chụp vài cây đưa lên diễn đàn mong diễn đàn góp ý kiến nhé. Thanh.
  8. D

Cây nhà đức thanh năm 2013

Sang năm mới chúc toàn thể ACE trên diễn đàn luôn luôn mạnh khỏe, đạt được mọi điều mong muốn và có nhiều tác phẩm đẹp. Hôm nay gạt hết ưu tư lo buồn sang một bên để đón tết vui vẻ, ngẫu hứng chụp vài hình ảnh về không khí đón tết của gia đình đưa lên diễn đàn rất mong sự đóng góp của ACE trên...
  9. D

Giới thiệu bàn xoay tạo bonsai cho ace:

Hôm nay mình giới thiệu bàn xoay tạo bon sai mình mới làm, mong ACE góp ý. Thank:
  10. D

Giới thiệu vườn nhà

Các bác cho em hỏi: Em có mở mục giới thiệu một vài cây vườn nhà Đức Thanh trong mục : Cây của tôi. Hôm nay định giới thiệu giao lưu một vài cây mong được chia se nhưng tìm mãi không thấy đâu cả. Mong được chỉ giáo, thank
  11. D

Vườn nhà ducthanhvnpt

Do trước đây chưa biết up hình cho nhẹ dung lượng, khiến các bác mỏi hết cổ và chờ. Hôm nay rút kinh nghiệm em sẽ xóa hết các hình cũ và up các hình mới với dung lương nhỏ hơn và có phông. Mong diễn đàn góp ý nhiều hơn. thank.
  12. D

Vườn nhà ducthanhvnpt

Do lỗi trang upanh.com, hôm nay mình sửa lại trang photokucket"
  13. D

Linh sam hàng hiệu

Là thành viên mới, giao lưu với diễn đàn một vài cây linh sam vườn nhà: Cây 1: Lá trung