Recent content by cathangtu

1. C

Vườn Bonsai ĐẸP, Đẳng cấp.

Break free from traditional dating norms and embrace the best in casual connections. Authentic Damsels Superlative Сasual Dating Optimal Сasual Dating
  2. C

Thêm SANH khí cho ngày tết - cây để bàn

Vài cây sanh lá nhỏ 6 năm tuổi trồng từ hạt Anh em xem chơi...
  3. C

Cây sanh mini để bàn

Anh em xem chơi nhé.
  4. C

Tùng búp mini già cây

Về Đà Lạt sống, lâu lắm mới săn được cây ưng ý để bàn làm việc, a e xem chơi nhé
  5. C

Linh sam trắng phớt hồng mini

Chuyển về xứ lạnh, ít chăm, cây chết gần hết, còn vài em lay lắt. Anh em xem chơi nhé
  6. C

thông Đà Lạt mới tuyển, xn anh em phương án tiếp theo

mới mua được cây thông nho nhỏ, gửi anh em coi chơi, cây còn sơ khai lắm, ai có ý tưởng gì góp ý giùm mình nhé. Trân trọng cảm ơn Phương án dự tính
  7. C

ls ghép sh ung thư ít lũa zin

ung thư 2 cục nè a e cho ý kiến nha
  8. C

Trao đổi Linh sam để bàn mini trực lắc ghép 86

có bộ khướu hơn 3 mùa + lồng chạm, mua cả bộ 2t8 hồi 2011, đi công tác hoài ko chăm dược nhiều, nay chán muốn giao lưu trao đổi bonsai có giá trị tương đương, ưu tiên linh sam, càng mini càng tốt, ( đang máu loại ghép 86). Anh e có nhu cầu trao đổi thì gửi hình cây giùm mình nhé. Chim Khướu to...
  9. C

Linh Sam ghép sh đế đều lũa zin

Hàng mới tuyển về, mời a e giao lưu xem chơi
  10. C

Linh sam SH zin trực cổ thụ... non

Linh sam SH zin 100% Hình hôm tết Hình mới chụp, làm sơ lại bộ tàn, bữa nay um tùm rồi Cảm ơn đã xem bài
  11. C

Người ta chơi tết bằng mai - Tôi nay chơi tết bằng hai cây này

Linh sam SH zin, hàng xém chút được đi chơi ở vòng soát vé Lễ hội hoa Đà Lạt Nguyệt quế già, nụ nhiều mà hoa trái chưa thấy mấy, chơi đều 2 mặt
  12. C

Linh sam Lễ hội Hoa Đà Lạt 2013

thấy cũng nhiều cây nhiều loại rất đẹp, nhưng mê nhất cây này, chụp về gửi a e xem chơi, ko biết là có phải của bác nào trên đcc mình ko nữa Các cây khác từ từ up tiếp :)
  13. C

Mai lá trung siêu mini tàn tự nhiên giá mềm

Cây vô dây khá lâu có thể tháo được rồi, nằm chậu cũng trên 1 năm, a e về cắt tỉa chút xíu cho vừa ý, nuôi lên lá non, làm lại bộ tàn là ok, vô tiểu cảnh hay chậu mini để bàn đều đẹp. Ở ngoài nhìn ok hơn trong hình nhiều. hoành ss vđc Cảm ơn đã xem bài.