Recent content by buonmy2023

1. B

Cay song thu

2. B

Xuất khẩu cây DUBAI_Tin vui ....

Xin chia sẻ để các bác xem cho vui.:) Thank THỊ TRƯỜNG XUẤT KHẨU TIỀM NĂNG CHO CÂY XANH, HOA, CÂY CẢNH VIỆT NAM: DUBAI Dubai là thị trường giàu có bậc nhất thế giới hiện nay. Xứ sở của 57.000 tỷ phú, cảnh sát giao thông được trang bị Aston Martin one-77, Bentley Continental GT, Lamborghini...
  3. B

Nhờ các bác, anh chị em chỉ dãn và vẽ demo giúp ạ

Từ hồi đăng ký thành viên của DĐ, em cũng rất mê cây nhưng lại chưa có cây, mỗi lần lên xem bài mọi người, thi thoảng còn nói leo nữa chứ, nghĩ lại mà cứ thấy ngại, vì chưa chào ra mắt lần nào. Thôi muộn còn hơn không, em xin chào tất cả các bác, ACE diễn đàn chúc các bác sức khoẻ, có nhiều tác...
  4. B

cứu em với các anh ơi

em có cây duối trông đã lâu dạo này tự dưng bị bỏ lá chết cành chế độ em chăm sóc vẫn cẩn thận nhưng ko biết sao.các ace giúp em với
  5. B

Xin gia nhập hội ế với Lê Định

Mãi không lấy được vợ, đành hùm vốn xây chùa đi tu vậy, bạn nào đăng ký tu chung không, hehe
  6. B

Có ACE nào xin giá cây này không?

Khi thi công tại một tỉnh nọ, gặp cụ Sanh này, chia sẻ với các bác. em hỏi "mua" mà họ không bán, hihi. Đố các bác biết cụ Sanh này ở tỉnh nào?(Kích thước vui lòng đối chứng với thằng bạn) Và đây là nơi bọn mình làm: Cây này ôm hết ngôi chùa các bạn ak
  7. B

tranhtuong

cac bac xem xem duoc ko nhe
  8. B

tranhda

chia sẻ cùng anh em tác phẩm mới hoàn thành
  9. B

Cảnh sơn thủy-Tranh tường

Chia sẻ cùng các bác,
  10. B

Tiẻu cảnh gầm cầu thang

Chia sẻ với anh em tác phẩm tiểu cảnh gầm cầu thang thi công tại TP Ninh Bình Cảm ơn anh em ghé thăm.
  11. B

Cây trong tranh đắp

SAU KHI HOÀN THIỆN RỒI THÍCH CÁI THẰNG MỘC HƠN, XIN Ý KIẾN CÁC BÁC
  12. B

Em này có được coi là Bonsai không ạ

Yêu cây để tâm hồn thanh thản, để mỗi một ngày đi làm về mệt mỏi, căng thẳng ta lại đựoc thư thái nghỉ nghơi, bớt đi những nỗi nhọc nhằn, ưu phiên, lo toan đến cơm áo gạo tiền của ngày hôm nay và ngày mai .... để mỗi buổi sáng thức dậy nhìn thấy sự bình yên, thấy cuộc sống tươi đẹp hơn ...tôi...
  13. B

PHÙ ĐIÊU-Hương sắc dân gian

Xin chia sẻ với anh chị em diễn đàn một bức Phù điêu(VINH QUY BÁI TỔ) mà bọn mình đã hoàn thiện song, kích thước làm theo yêu cầu. Phù điêu mang đậm Văn hóa Việt xưa. Nếu đặt ở vị trí hợp lý trong nhà hoặc trong khuôn viên nhà thì tuyệt, kết hợp với sân vườn đẹp là lý tưởng nhẩt rồi. Lúc đang...
  14. B

Tác phẩm cây thì em chưa có, nhưng nhóm mình mới có tác phẩm làm chậu đàu tay.

Tác phẩm cây thì em chưa có, nhưng nhóm mình mới có tác phẩm làm chậu đàu tay. Tác phẩm cây thì em chưa có, nhưng nhóm mình mới có tác phẩm làm chậu đầu tay, xin chia sẻ với mọi người. Mong anh chị em diễn đàn góp ý để lần sau bọn mình làm tốt hơn. Xin chân thành cảm ơn mọi người Kích thước...