mời các bạn bình cây

tungthabg

Thành viên
Em thích cây số 4 và 5, nếu nó là của em thì tuyệt. Em đang có nhiều ý tưởng với dáng 2 cây này. Cảm ơn anh chia sẻ.

thang10

Thành viên
Em thích cây số 4 và 5, nếu nó là của em thì tuyệt. Em đang có nhiều ý tưởng với dáng 2 cây này. Cảm ơn anh
nếu em thich 2 cây đó thì rễ thôi ,hôm nào đến anh chơi anh sẽ tư vấn cho
phải nới là em rất tinh về cây , cám ơn em đã bình cây

quang hung

Thành viên mới
Trả lời: mời các bạn bình cây minh thấy con trâu mà bạn đạc trên núi cảm thấy không h

==================================
cây số 3
[/IMG]
cây số 4
[/IMG][/QUOTE]
mình thấy con trâu trên núi không hơp lắm bạn ơi ? cây và đá thì đẹp thật :bz

thang10

Thành viên
Trả lời: mời các bạn bình cây minh thấy con trâu mà bạn đạc trên núi cảm thấy không h

cây số 3
[/IMG]
cây số 4
[/IMG]
mình thấy con trâu trên núi không hơp lắm bạn ơi ? cây và đá thì đẹp thật :bz[/QUOTE]
cám ơn bạn đã bình luận,

thang10

Thành viên
Em thích cây số 4 và 5, nếu nó là của em thì tuyệt. Em đang có nhiều ý tưởng với dáng 2 cây này. Cảm ơn anh chia sẻ.
ban nói có nhiều ý tưởng với cây số 4 và cây số 5 , ban có thể nói những ý tưởng đó cho mình biết được không
cám ơn bạn nhiều

thanhvan62

Quản lý mới
Thanks anh đã chia sẻ .Nhìn chung toàn bộ số cây anh đưa lên đẹp, ưa nhìn ..Đó là phong cách và lối làm cây của chủ sở hữu. Xin chúc mừng anh.
Nếu song công việc lễ cưới chỗ Tác ! thời gian cho phép em sẽ ghé qua vườn anh chơi..

Doan_Hoa_2010

Thành viên
Thanks anh đã chia sẻ .Nhìn chung toàn bộ số cây anh đưa lên đẹp, ưa nhìn ..Đó là phong cách và lối làm cây của chủ sở hữu. Xin chúc mừng anh.
đồng quan điểm với bạn, cái đep là do cảm nhận của mình và mình thích là nhất rồi. nhưng theo mình thì làm chi cành kỷ chúc nữa thì những cây này thì nhất phải không bạn.

thang10

Thành viên
Nếu song công việc lễ cưới chỗ Tác ! thời gian cho phép em sẽ ghé qua vườn anh chơi..
cám ơn thanhvan đã nhận xét , hôm tới đến nhà anh tác sớm nhé anh đợi em ơ đó
hình bác up hơi lớn, máy thường đợi hơi lâu. bác cho nhẹ mê lại, để 1 số anh em khỏi phải đợi lâu
minh khong biết chỉnh máy ảnh , bạn chỉ cho mình với
cám ơn bạn nhiều
đồng quan điểm với bạn, cái đep là do cảm nhận của mình và mình thích là nhất rồi. nhưng theo mình thì làm chi cành kỷ chúc nữa thì những cây này thì nhất phải không bạn.
đúng như bạn nhận xét ,những cây này phải vài năm nữa thì mới thực sự đẹp, vì mình mới đưa các em nó vào khuôn khổ được mấy năm nay
cám ơn bạn chúc bạn nhiều sức khỏe

thang10

Thành viên
Mình ấn tượng cây du và cây si , cảm ơn bạn chia sẻ .
thực ra những cây này cách đây vài năm sấu lắm , nhưng nhờ có diễn đàn nhờ có tranhoan mà các em nó được như bây giờ
cám ơn tranhoan, nếu có điều kiện mời bạn đến nhà chơi