Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

cuasovn

Thành viên tích cực
Ô, không ngờ lại có nhiều chị em mê cây đến vậy
Chúc mừng chị em, chúc mừng CCVN

chuyengiadimuon

Thành viên
Trả lời: Re: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

:(( Anh kiên ơi ...

p/s Trang : Vậy tôi hẹn cô chủ nhật tuần này nhé . Hehe . Sáng chủ nhật đi rùi về lúc nào thì về .
P/s Thanh Tú: Chủ nhật sau nhé ? Chủ nhật này có cái hẹn với mấy em ở nhà....!!!!! ok nhá nhá! :x:x:x:D:D:D

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
P/s : trang .Tuần nào tôi với chị Hương cũng đi nên nhớ là chủ nhật tuần sau nhen .hehe
==================================
nhà ttu1 ở tân thịnh hả.bữa nào có dịp gặp nha
:)) mấy hôm nữa em về quê ... Anh pm cho em cái số nhen,để lúc nào về em gọi hoặc em mượn con xe cút kít của đứa em con nhà cô cháu của bác hàng xóm lên nhà anh chơi nhen ....

huong84

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

Ôi zờii ... sao xinh hơn được chứ . Em đi làm cả ngày , hôm đó thứ 6 lại bắt được đường dây của " Bão từ " nên bị đau đầu cả chiều ... Vật vã từ trưa ... May mà ốm nên thứ 7 em mới ngủ được nhìu ... hì hì . Híc ...Nhìn hình em choáng quá . Dạo nì nhan sắc tàn phai ghê quá huhu
chị cũng giống em mà, chắc phải vào bệnh viện mấy lượt mới chữa hết bệnh ah, nhan sắc cũng ghê quá :-<
P/s : trang .Tuần nào tôi với chị Hương cũng đi nên nhớ là chủ nhật tuần sau nhen .hehe

:)) mấy hôm nữa em về quê ... Anh pm cho em cái số nhen,để lúc nào về em gọi hoặc em mượn con xe cút kít của đứa em con nhà cô cháu của bác hàng xóm lên nhà anh chơi nhen ....
âu...mai...gót... hẹn hò nhanh thế =))

chuyengiadimuon

Thành viên
Trả lời: Re: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

Ok. Tớ ới thêm nhỏ em đi cho có cặp. Đi đâu đi nhưng... đừng kéo tui đến mấy nơi lan với lan....đang cai!!!!!!!
=((=((=((=((=((=((

thanhvan62

Quản lý mới
Phần đầu file ảnh dung lượng lớn quá máy mình không load được ! chỉ lắm được nội dung thôi...Xin chúc mừng những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

Ok. Tớ ới thêm nhỏ em đi cho có cặp. Đi đâu đi nhưng... đừng kéo tui đến mấy nơi lan với lan....đang cai!!!!!!!
=((=((=((=((=((=((
he he . Ok lun , sao ko dẫn thêm 3 anh nữa để ... thành 3 cặp =))

chuyengiadimuon

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Re: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

he he . Ok lun , sao ko dẫn thêm 3 anh nữa để ... thành 3 cặp =))
Có tuổi rồi mà ...chấp nhận sự thật đê!!!!!!
Tớ tặng cậu cái này.....ảnh cũ giờ mới post: ;;);;);;)

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Re: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

Các bé kưng, bé nào cũng rạng ngời!
Về SG chưa anh ... Đã nhận được ... của em chưa ???

Có tuổi rồi mà ...chấp nhận sự thật đê!!!!!!
Tớ tặng cậu cái này.....ảnh cũ giờ mới post: ;;);;);;)

tớ không hiểu các anh ấy chụp cái gì nữa ...

lydainghia

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Re: Trả lời: Re: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

Về SG chưa anh ... Đã nhận được ... của em chưa ???
Chưa về SG em à! Nhưng, Cái .... đó của em, lúc nào cũng trong tâm trí anh, lúc nào anh cũng nghĩ đến, thậm chí thường trực trong giấc mộng của anh:)

NaTuan

Quản Lý Viên
Sao hội trưởng không kiếm thêm hai cô nữa cho đủ bát tiên . Chúc các nàng trẻ mãi với thời gian .

quangthaolg

Thành viên
Buổi tổ chức rất thân mật và ấm cúng,với sự góp mặt của những gương mặt thân quen của hội miền bắc.Đặc biệt có rất nhiều anh em miền trung và miền nam đã cùng hướng tới và gửi những đóa hoa tươi thắm.

Đàn chủ trungduart và anh Trần Hùng đã gửi sẵn lời chúc từ ngày hôm trước.

Anh dinhthaidic với những đóa hoa tươi thắm.

Lengoctan và lydainghia gửi tới những nụ hôn thắm thiết (nhờ ngockien trao ,nhưng em không có dám
:D)

Từ trái sang hàng đứng: thuthu1102-mưa saobang-chuyengiadimuon
hàng ngồi:huong84- thanhtu88 và Quỳnh,bạn gái NDcan

Mưa muội làm dáng "chị hai"

Đông đủ rồi,đến giờ nâng ly thôi,nhìn cái bàn trống rỗng là biết vui đến nhường nào 8-}

HA...HA..xem được rồi EM ơi=))=))=)):)>-quả là những bông hoa tuyệt vời.thật là hạnh phúc cho diễn đàn ta~O)~O)=D>